กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โช้คอัพ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31683
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31683

"จูนไม่นิ่ง วิ่งจนพัง"
Cefiro-Thailand Members
อยากถามพี่ๆ เรื่องโช้คอะคับ
ว่าเซฟเราใส่ของอะไรได้บ้าง
S14 ใส่ได้ไม๊ เตี้ยไปป่าว
ใส่ของอะไรกำลังเหมาะ
แล้วก็ยี่ห้อ cusco ดีไม๊
แล้วมันมีที่ซ่อมโช้คยี่ห้อนี้ไม๊คับ

ไม่ได้ขับเร็วอะไรมาก แต่ต้องการแบบหนึบๆ
เพราะชอบสาดโค้งแรงๆ แล้วa31เรา เอาของ s14 มาใส่ได้เลยไม๊คับ

ขอบคุณคับ
แล้วที่ใส่ได้นี่ต้องพวก 200 ใช่ไม๊
แต่ใส่แล้วอยากให้หลังโด่งๆ หน่อย
เพราะเด๋วมีถังแก๊สอีก

ขอบคุณคับ
แล้วที่ใส่ได้นี่ต้องพวก 200 ใช่ไม๊
แต่ใส่แล้วอยากให้หลังโด่งๆ หน่อย
เพราะเด๋วมีถังแก๊สอีก

200 เตี้ยไปครับ

หาของตรงรุ่นดีกว่า
ไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องความสูงเตี้ย

S14 ต้องหาแบบมีปรับเกลียว ถีงจะหมดปัญหาเรื่องสูงต่ำ
ปล. ถังแก๊สถ่วงไม่ได้มาก แม่งสูงกว่ากันเยอะเลยว่ะ

S14 ต้องหาแบบมีปรับเกลียว ถีงจะหมดปัญหาเรื่องสูงต่ำ
ปล. ถังแก๊สถ่วงไม่ได้มาก แม่งสูงกว่ากันเยอะเลยว่ะ

น้าๆ....แล้วมันต้องแปลงหูยึดรัยป่าว
มีHAอยู่คู่นึงกริ๊บๆเลย...ยังมะรู้จะเอาไปทำรัยเลยว่ะ
ใช้แต่คู่หน้าง่ะ

น้าๆ....แล้วมันต้องแปลงหูยึดรัยป่าว
มีHAอยู่คู่นึงกริ๊บๆเลย...ยังมะรู้จะเอาไปทำรัยเลยว่ะ
ใช้แต่คู่หน้าง่ะ

ขายป่าวอ่ะ พี่อาร์ม

เห็นด้วยครับใส่ตรงรุ่นดีกว่า ต้องการหนึบแต่นุมนวล ก็ใช้ของโอลินซิครับ ปรมาจารย์ในเว็บเราหลายท่านนิยมใช้กันครับหรือถ้าหาไม่ได้ของr33ก็ใส่ได้แต่จะเตี้ยกว่าของa31ต้องรองสเปเซอราว2นิ้วกำลังดีแต่หายากมากครับ

ขายป่าวอ่ะ พี่อาร์ม

ขายคับ....
แต่ยังมะได้กลับไปถ่ายรูปที่บ้าน กทม. เลยคับ
ยังนอนแอ้งแม้งอยู่ใต้เตียง ไม่ได้เอากลับมาที่อุบลฯ
เพราะใช้แต่คู่หน้า คู่หลังได้HAตรงรุ่นมา
เลยเอามาผสมกันกับคู่หน้าS14
รอซักนิด เด๋วเอามาลงขายแน่นอนคับ ..(สภาพสวยจิงๆ)..

ขายคับ....
แต่ยังมะได้กลับไปถ่ายรูปที่บ้าน กทม. เลยคับ
ยังนอนแอ้งแม้งอยู่ใต้เตียง ไม่ได้เอากลับมาที่อุบลฯ
เพราะใช้แต่คู่หน้า คู่หลังได้HAตรงรุ่นมา
เลยเอามาผสมกันกับคู่หน้าS14
รอซักนิด เด๋วเอามาลงขายแน่นอนคับ ..(สภาพสวยจิงๆ)..
เพิ่งรู้ว่าเจ๊ย์อาร์มนอนกอดโช๊คแทนเมียนะเนี่ย
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน