กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โหมโรงงานบางแสนโซนครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31424
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
Staff Member
Administrator
Registered
งานร่วมทำบุญ และ มิ้งติ้งโซนบางแสน
ประกาศ..อย่างเป็นทางการ วันงานมิตติ้งโดย บางแสนโซน เป็นวันที่ 8 พย.2551 นี้ ที่ สายธารรีสอร์ท บางพระ
8 พย.51 ช่วงเวลา 12.00 น. -13.00 น. ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันแก่ผู้พิการสถานสงเคราะห์คนพิการบางละมุงและมีกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ ร้องเพลงเฮฮาคาราโอเกะเพื่อให้คนพิการได้ผ่อนคลาย สนุกสนาน
จากนั้นก็ขับรถเป็นขบวนกันเข้าสู่ที่หมายผ่านศรีราชา-บางพระ สู่ สายธารรีสอร์ท พักผ่อนตามอัธยาศัย
ช่วงเย็นตั้งแต่ 6 โมงเป็นต้นไปเป็นเวลาสังสรรค์ สนุกสนานตามประสาเราชาวเซฟิโร่-ไทยแลนด์ ค่าลงทะเบียนท่านละ 300.- โต๊ะจีน มิกเซอร์พร้อม (เว้นสุราจัดหากันเอง)

ส่วนที่พักมีจองที่พักไว้บ้างบางส่วนเผื่อเมาหลับพับคาโต๊ะจะได้หิ้วปีกเข้าที่พักไป (ค่าที่พักเฉลี่ยกันออกค่าใช้จ่ายผู้ใดจะพักติดต่อประสานงานกับแจ๊ะ+บอลได้ครับ)
9 พย.51..ตามแต่ใจอยากจะไปมีรายการแข่งรถ ที่หาดบางแสนแบบปิดหาดเป็นสนามแข่งเลย หรืออยากเที่ยวทะเล ชมพิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำ หรือสวนสัตว์เปิดเขาเขียว/สวนเสือศรีราชาและอื่นๆอีกมากมายล้วนแต่ใกล้ๆ ทั้งนั้น
ขอให้ทุกคนมีความสุขได้บุญกุศลเยอะๆ กับการมาเยือนภาคตะวันออกในครั้งนี้ครับ...
<!-- / message --><!-- sig --]

อะไปด้วยแน่ๆ รถจะเสร็จไม่เสร็จก็ไป วิฮี๊ววว

สาธุขอให้ไม่ติดเรียนหรือธุระอารายเลยเถอะ อยากไปนานแระบางแสนเนี่ย 555+

อยากไปอยู่พอดีเลยคับ จะได้ไปพักผ่อนไปในตัวเลย

อยากทราบกำหนดการคับ
อยากเดินทางไปพร้อมๆกันด้วย
ไปแน่นอนคับ

คือว่า....ขออนุญาตนิดนึง ด้วยความเคารพ...นะคับ
ระหว่างวันที่ 14 - 16 พ.ย.51 อยู่ในช่วงไว้ทุกข์ และงานพระราชพิธีพระราชทานเพลิงพระศพ สมเด็จพระพี่นางฯ
งานบุญคงไม่เป็นรัย
งานรื่นเริงไม่รู้จะเหมาะสมรึป่าว

ขอบคุณครับ

คือว่า....ขออนุญาตนิดนึง ด้วยความเคารพ...นะคับ
ระหว่างวันที่ 14 - 16 พ.ย.51 อยู่ในช่วงไว้ทุกข์ และงานพระราชพิธีพระราชทานเพลิงพระศพ สมเด็จพระพี่นางฯ
งานบุญคงไม่เป็นรัย
งานรื่นเริงไม่รู้จะเหมาะสมรึป่าว

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ คณะทำงานชมรมคงต้องเลื่อนวันครับ วันไหนแน่ๆ จะมาแจ้งอีกครั้ง

ท่าทางน้าลองจาหื่นน่าดู...ลูกยั้วเยี้ยไปหมด..!!!

อิอิ...555555555........:biggrin:

จากการที่ปรึกษาหารือกันแล้วเลื่อนเป็น

วันเสาร์ที่ 29 พย. ครับสิ้นเดือนพอดี

พี่น้องจะได้เงินเดือนออก

อีกอย่างหนีฝนแบบชัวร์ ๆ

เตรียมมารับลมหนาวกันได้เลยครับ:biggrin:

จากการที่ปรึกษาหารือกันแล้วเลื่อนเป็น

วันเสาร์ที่ 29 พย. ครับสิ้นเดือนพอดี

พี่น้องจะได้เงินเดือนออก

อีกอย่างหนีฝนแบบชัวร์ ๆ

เตรียมมารับลมหนาวกันได้เลยครับ:biggrin:
8 ไม่ได้เหรอ ตะเอง ขี้เกียจรอนานๆ

:mad: ขอหย่าเป็นวันธรรมดาเลยคับ
:byebye: วันอาทิตย์พาพ่อตาไปมาไปที่แหลมแท้น
:burn: ไม่เจอใครเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน