กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โหมโรงงานบางแสนโซนครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31424
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ฝนคนเดียวเท่านั้น ต้องลุ้นต่อ....

มาหาข้างหน้าครับ..ในงานก็เป็นเพื่อนกันได้ทุกคนครับ..ยินดีต้อนรับ..ครับ

ไปก็ไป คริ คริ ...:smile:
ว่าแต่ ที่บางแสนเค้าว่ากันว่า...มีแข่งรถใช่ปะค่ะ วันไหนเอ๋ย วันใกล้ ๆ กันปะ..จะได้รอดู

ไปก็ไป คริ คริ ...:smile:
ว่าแต่ ที่บางแสนเค้าว่ากันว่า...มีแข่งรถใช่ปะค่ะ วันไหนเอ๋ย วันใกล้ ๆ กันปะ..จะได้รอดู
งานแข่งรถ7,8,9 ตค.นี้ งานมิตติ้ง 8 ตค.เวลา 6 โมงเย็นเป็นต้นไป ที่สาย
ธารรีสอร์ท เช้าวันอาทิตย์ ที่ 9 ดูแข่งรถต่อได้อี กครับ
แล้วเจอกันน่ะครับ

พี่ ๆ กลุ่มบางแสนครับรบกวนขอเบอร์โทรจองห้องพักหน่อยครับ....ถ้ามีรูปถ่ายด้วยยิ่งดีครับ....ขอบคุณครับ....

พี่ ๆ กลุ่มบางแสนครับรบกวนขอเบอร์โทรจองห้องพักหน่อยครับ....ถ้ามีรูปถ่ายด้วยยิ่งดีครับ....ขอบคุณครับ....
นี่เบอร์โทรครับ 03 877 6309-11, 08 1949 9842
ส่วนกระทู้นี่ มีภาพบรรยากาศและแผนที่ครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/13561 :biggrin:

สงสัยจาไปไม่ได้แล้วหละคับ

งานยุ่งมากเลย

ไงก็ถ่ายรูปมาให้ดูกันเยอะๆนะคับพี่ๆทั้งหลาย

สงสัยจาไปไม่ได้แล้วหละคับ

งานยุ่งมากเลย

ไงก็ถ่ายรูปมาให้ดูกันเยอะๆนะคับพี่ๆทั้งหลาย
คิดผิดคิดใหม่ได้นะคั๊บ ดูแต่รูปไม่สนุกเท่าสัมผัสด้วยตัวเอง
ทำงานเสร็จวันเสาร์ ขับรถตามไปต่อก้อยังได้
พลาดแล้วพลาดเลย เจอกันใหม่ปีหน้า
งานแบบนี้ไม่ได้มีบ่อย ๆ นะคั๊บ

น้าออย..พูดถูก..ต้องโดนด้วยตัวเองงงถึงจะลืมไม่ลง..ใช่มั้ย..
การแข่งรถตอนนี้กำลังเริ่มซ้อมกันแล้ว....อูยยยยเสียงเร้า อารมณ์ มากๆ..ใครพลาด แล้วจะเสียใจ

งานร่วมทำบุญ และ มิ้งติ้งโซนบางแสน
ประกาศ..อย่างเป็นทางการ วันงานมิตติ้งโดย บางแสนโซน เป็นวันที่ 8 พย.2551 นี้ ที่ สายธารรีสอร์ท บางพระ
8 พย.51 ช่วงเวลา 12.00 น. -13.00 น. ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันแก่ผู้พิการสถานสงเคราะห์คนพิการบางละมุงและมีกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ ร้องเพลงเฮฮาคาราโอเกะเพื่อให้คนพิการได้ผ่อนคลาย สนุกสนาน
จากนั้นก็ขับรถเป็นขบวนกันเข้าสู่ที่หมายผ่านศรีราชา-บางพระ สู่ สายธารรีสอร์ท พักผ่อนตามอัธยาศัย
ช่วงเย็นตั้งแต่ 6 โมงเป็นต้นไปเป็นเวลาสังสรรค์ สนุกสนานตามประสาเราชาวเซฟิโร่-ไทยแลนด์ ค่าลงทะเบียนท่านละ 300.- โต๊ะจีน มิกเซอร์พร้อม (เว้นสุราจัดหากันเอง)

ส่วนที่พักมีจองที่พักไว้บ้างบางส่วนเผื่อเมาหลับพับคาโต๊ะจะได้หิ้วปีกเข้าที่พักไป (ค่าที่พักเฉลี่ยกันออกค่าใช้จ่ายผู้ใดจะพักติดต่อประสานงานกับแจ๊ะ+บอลได้ครับ)
9 พย.51..ตามแต่ใจอยากจะไปมีรายการแข่งรถ ที่หาดบางแสนแบบปิดหาดเป็นสนามแข่งเลย หรืออยากเที่ยวทะเล ชมพิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำ หรือสวนสัตว์เปิดเขาเขียว/สวนเสือศรีราชาและอื่นๆอีกมากมายล้วนแต่ใกล้ๆ ทั้งนั้น
ขอให้ทุกคนมีความสุขได้บุญกุศลเยอะๆ กับการมาเยือนภาคตะวันออกในครั้งนี้ครับ...
<!-- / message --><!-- sig --]
อัพกันหน่อย..ใกล้ถึง..วันแระ

เจอกันครับ...................อิอิ เก่งฝากเอาใบขับขี่ตี๋ติดมาด้วยนะ.........ยังอยู่หรือเปล่าเสาร์นี้เจอกัน:biggrin:

เหอๆๆ ไปเจอตัวเป็นๆ มาหลายคันแระ เยอะแยะเต็มถนนไปหมด
สายสองนี่อัดกันมันส์เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน