กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โหมโรงงานบางแสนโซนครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31424
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

คิดผิดคิดใหม่ได้นะคั๊บ ดูแต่รูปไม่สนุกเท่าสัมผัสด้วยตัวเอง
ทำงานเสร็จวันเสาร์ ขับรถตามไปต่อก้อยังได้
พลาดแล้วพลาดเลย เจอกันใหม่ปีหน้า
งานแบบนี้ไม่ได้มีบ่อย ๆ นะคั๊บ

น่าเสียดายจิงๆครับอยากไปใจจะขาด
แต่ต้องทำงานจิงๆคับ
แบบว่าขาดไม่ได้เลยทั้งเสาร์อาทิตย์

น่าเสียดายจิงๆครับอยากไปใจจะขาด
แต่ต้องทำงานจิงๆคับ
แบบว่าขาดไม่ได้เลยทั้งเสาร์อาทิตย์
ไม่ใช่ปัญหา วันหน้ายังมี งานคืองาน ถ้าจำเป็นก็ต้องทำคับ
อย่าคิดมาก........แต่ถ้าเป็นผม ผมโดด 555

ไม่ใช่ปัญหา วันหน้ายังมี งานคืองาน ถ้าจำเป็นก็ต้องทำคับ
อย่าคิดมาก........แต่ถ้าเป็นผม ผมโดด 555
ก็อยากโดดแหละคับ
แต่ผมต้องรับผิดชอบมากเลย
แย่คับแย่:verrckt:

อยากไปสมัครสมาชิคที่โน่นแหะ แต่คงอยู่ไม่ถึง6โมงคับ ดึกๆขับกลับกรุงเทพลำบาก

อยากไปสมัครสมาชิคที่โน่นแหะ แต่คงอยู่ไม่ถึง6โมงคับ ดึกๆขับกลับกรุงเทพลำบาก
ได้ครับ เรารวมตัวกันที่สายธารตั้งแต่ บ่าย3 เป็นต้นไปครับ

ได้เลยคั๊บ ยินดีต้อนรับ
เขิน ๆ ไม่รู้จะคุยกะใคร โทรหาผมได้
0817729909

บรรยากาศของความสนุกสนาน และความอบอุ่น เริ่มขึ้นแล้วครับพี่น้อง

ก่อนเข้าที่พักฝนตกหนักมากๆเลยครับ ถ่ายได้รูปเนี๊ย เอามาฝาก อิๆ

ไฟล์แนบ

87.5 KB · อ่าน: 168
ไม่ได้หายไปไหนครับพี่ออย ผมออกมาหม่ำข้าวข้างนอก รถผมมันก็เป็นอาการดังที่เล่าให้ฟัง ก็เลยแวะเข้าไปที่อู่พี่เขยผม รื้อกันยันห้าทุ่มเลย สรุปก็ยังไม่เสร็จ ด้วยความอาลัย+เซ็ง ก็เลยต้องลากเกียร์สามกลับบ้าน ตอนนี้ยังจอดไว้ที่อู่อยู่เลยครับ กลับมาขับฟอร์ดสีขาวปี1983แทน รอเซฟคืนสู่อ้อมอก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน