กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++โหมโรงมิตติ้ง เซฟธนที่ 10 million วันที่ 3 พ.ค. นี้ มาดูบรรยากาศแจ่ม ๆ กัน++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไม่ค่อยได้ กิน ซักกะมิตติ้ง เพราะมัวแต่เดิน โต๊ะนั้นที นี้ที กลับมาโต๊ะตัวเอง กับหมด

555........... น้องไขอเมนู หน่อย สั่งไปอีก แล้วก็ออกไปเดินร่อน ต่อ กลับมา ก็ หมด อีก

ฮิ้ววววววว .........พรุ่งนี้ แล้ว........... ตื่นแต้วววววววว จัง

พึ่งไปครั้งแรก ( หายหัวไปนาน ) มีไรแนะนำด้วยนะง๊าบบบบบบบบ

พี่น้องครับอย่ากรู้ว่าอาหารการกินมันกินกันยังไงกินแบบโลกแตกเลยหรอป่าวครับอยากรู้ อิอิ
ของพวกนี้ต้องใช้ประสบการณ์ว่ะ
ไปบ่อย ๆ ก้อรู้เองว่าต้องทำยังงัย เวลาอาหารมันยกมาแล้ว

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] พรุ่งนี้เจอกัน...พี่น้อง Cefiro-Thailand [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ของพวกนี้ต้องใช้ประสบการณ์ว่ะ
ไปบ่อย ๆ ก้อรู้เองว่าต้องทำยังงัย เวลาอาหารมันยกมาแล้ว
ช่วยชี้แนะผมด้วยนะคับ ผมทานไม่ค่อยทัน
พวกพี่ๆเค้าเลย...

วันนี้แล้วค้าบบบบบบบบบบบบบบบ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เจอกันที่ร้านนะครับพี่น้อง

ไปแว้ววววววววว :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เจอกันที่ร้านนะครับพี่น้อง

ไปแว้ววววววววว :biggrin: :biggrin: :biggrin:
แวะเข้าไปแว๊บนึง เจอบอลทักผิดเป็นต่ออยู่เรื่อย โทษทีหล่อเหมือนกัน รถพี่ยังซ่อมไม่เสร็จเลยขี่ WAVE125 ไปถ่ายรูปบรรยากาศของงาน เสร็จปุ๊บก็ต้องรีบกลับไปทำงานอีก เสียดายมากไม่ได้อยู่มิตติ้ง เอาไว้คราวหน้าละกัน พรุ่งนี้ถ้าบอลว่างโทรหาพี่นะ อยากคุยด้วย 081 632 8381 เหน่ง

โออเค คับพี่น้แอง สุดดจิงๆ คับ ...

ปล. งานนี้เรื้อนหรือไปกระทบครขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยคับ ...

โออเค คับพี่น้แอง สุดดจิงๆ คับ ...

ปล. งานนี้เรื้อนหรือไปกระทบครขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยคับ ...

เรื้อนมากะทบตรีนกรูเนี้ยแสรดดดดดดดดดดด:augenrollen: :augenrollen:

ถึงบ้านแว้ววววววววววววววววววว....:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ขอบคุณฝั่งธนฯมาก ๆ ครับบบบบบบ

สนุกดีครับ..แล้วพบกัน ที่บางแสนเดือน..พฤศจิกายน..น่ะครับ

แวะเข้าไปแว๊บนึง เจอบอลทักผิดเป็นต่ออยู่เรื่อย โทษทีหล่อเหมือนกัน รถพี่ยังซ่อมไม่เสร็จเลยขี่ WAVE125 ไปถ่ายรูปบรรยากาศของงาน เสร็จปุ๊บก็ต้องรีบกลับไปทำงานอีก เสียดายมากไม่ได้อยู่มิตติ้ง เอาไว้คราวหน้าละกัน พรุ่งนี้ถ้าบอลว่างโทรหาพี่นะ อยากคุยด้วย 081 632 8381 เหน่ง
เด๋วนี้ทำงานอยู่ กทม. แร้วเหรอพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน