กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++โหมโรง งานครบรอบ 4 ปี เซฟิโร่ ไทยแลนด์++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มิตติ้งครบรอบ 4 ปีชมรมค่อนข้างแน่นอนแล้วครับสถานที่จัดร้านริเวอร์ฮัท นนทบุรี สถานที่ที่เคยจัดมิตติ้งโดยกลุ่มนนทบุรี บรรยากาศริมน้ำเจ้าพระยา อาหารแบบบุฟเฟ่ ในห้องคาราโอเกะส่วนตัว มีดนตรีขับกล่อม นักร้องสาวสวย รางวัลแจกมากมายจากผู้สนับสนุน
สุดท้ายกับสรุปผลการดำเนินงานและคำอำลาของคณะทำงานชมรมที่หมดวาระ แล้วเลือกประธานชมรมพร้อมทีมงานกันใหม่ครับ .....

ร้านนี้ ล้างแก้วไม่สะอาด จับแล้วลื่น หลุดมือเรื่อยเลย.. 5555

ปล. ผมเลิกทำแก้วหลุดมือแล้วค๊าบ

ร้านนี้ ล้างแก้วไม่สะอาด จับแล้วลื่น หลุดมือเรื่อยเลย.. 5555

ปล. ผมเลิกทำแก้วหลุดมือแล้วค๊าบ
ชิบหายแล้ว ถึงว่า เจ๊แนนแม่งแก้วหาย
น้าเก้นดันไปหยิบโดนแก้วเจ๊แนนเข้าแล้วล่ะ
เมือกทั้งนั้นเลยนะนั่นอะ...อี๋ หยอง

ได้ข่าวมา..ไม่ใช่แบบนี้ นิน่า...สงสัยปีนี้ต้องลองไปจับแก้วร้านนี้บ้างแล้วหละ...เอิ๊กๆๆ:wink:

ชิบหายแล้ว ถึงว่า เจ๊แนนแม่งแก้วหาย
น้าเก้นดันไปหยิบโดนแก้วเจ๊แนนเข้าแล้วล่ะ
เมือกทั้งนั้นเลยนะนั่นอะ...อี๋ หยอง

ได้กลิ่นเลยกรู..

ถ้าสรุปสถานที่จัดงานได้แล้วอย่างไร ช่วยแจ้งพิกัดแผนที่

ด้วยน่ะครับ :wink:

สรุปสถานที่จัดงานร้านริเวอร์ฮัท นนทบุรี ถ.นนทบุรี-สนามบินน้ำ ครับ

สรุปสถานที่จัดงานร้านริเวอร์ฮัท นนทบุรี ถ.นนทบุรี-สนามบินน้ำ ครับ
รับทราบครับป๋ามะได้ไปแถวนั้นนานแระครับจำได้ป่าวมะรู้ครับ:redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน