กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++โหมโรง งานครบรอบ 4 ปี เซฟิโร่ ไทยแลนด์++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ลงตัวทั้งสถานที่ ดนตรี อาหาร เครื่องดื่ม ของรางวัล กิจกรรมสนุกๆ เหลือโคโยตี้ยังไม่ได้ลง แต่จะนำคาบาเร่มาโชว์แทนเพราะท่านประธานชมรมชอบอ่ะ..
รายละเอียดได้ที่นี่

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/3155

แล้วช่วยกันบอกสมาชิกต่อๆ ไปด้วย หรือจะโทรแจ้งเพื่อนพ้องน้องพี่ในกลุ่มด้วยก็จะดีมากเลยครับ เพราะสมาชิกชมรมหลายคนไม่ได้เข้าเว็ปมาติดตามข่าวสารของชมรมครับ...จะได้มีสมาชิกมาร่วมงานชมรมมากหลายเพราะงานนี้สนุกสนานกันอย่างแน่นอนครับ

ผมจะไปกับพี่น้องพระราม 3 แน่นอนเลยคั๊บ ไม่พลาดแน่ ๆ

เคลียร์งานกัน เรียบร้อยแล้ว

ยังไง ขอแผนที่ด้วยนะคั๊บ

กลุ่มพระราม 3 ชอบหลงทางคั๊บ

หลงทางเสียเวลา หลงรัชดา ติดเหม่งจ๋าย :sweat:
:biggrin: เฮ่ย....อย่าพูดดังไปดิวะ ป๊าดดดดด...

ไม่ทันแล้วล่ะป๋า :embarrassed:

มิตติ้งครบรอบ 4 ปีชมรมค่อนข้างแน่นอนแล้วครับสถานที่จัดร้านริเวอร์ฮัท นนทบุรี สถานที่ที่เคยจัดมิตติ้งโดยกลุ่มนนทบุรี บรรยากาศริมน้ำเจ้าพระยา อาหารแบบบุฟเฟ่ ในห้องคาราโอเกะส่วนตัว มีดนตรีขับกล่อม นักร้องสาวสวย รางวัลแจกมากมายจากผู้สนับสนุน
สุดท้ายกับสรุปผลการดำเนินงานและคำอำลาของคณะทำงานชมรมที่หมดวาระ แล้วเลือกประธานชมรมพร้อมทีมงานกันใหม่ครับ .....

มันช่างเร็วมาก ๆ เลยนะคั๊บป๋าลอง

ผมรู้สึกเหมือนเพิ่งแต่งตั้งป๋าโจ้ไปเมื่อไม่กีเดือนนี่เอง

ยังใช้ป๋าโจ้ไม่คุ้มเลย รู้สึกเหมือนป๋าไม่เครียด

สงสัย ต้องอีกสมัยแน่ ๆ เลยป๋าลอง :biggrin:

ใกล้แร้ว ๆ
นับถอยหลัง 22 วัน

ยังกะนับวันลงมติเลย พี่ออย

ยังไมได้ตั๋วเลยครับป๋าลอง:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

กระพือ กระแส หน่อย อีก 13 วัน

..... ถามหน่อยดิ ใครจะเอาของขวัญมาจับสลากบ้างอ่ะ ..... :augenrollen: :byebye: :byebye:

ยังไมได้ตั๋วเลยครับป๋าลอง:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

นั่งเรือมาขึ้นที่อ่าวไทย แถวๆบางแสนดิ แล้วมาพร้อมพี่ๆน้องๆกลุ่มบางแสน 555555

เหลืออีก 8 วันแล้วโหวยยยยยยย.......

งานนี้ มีคนติดตามมาจาก คลับ นิสสัน ต่างๆด้วย
กังวลเหมือนกันว่า โต๊ะ จะพอนั่งกันอ่ะป่าว

อยากจะบอกว่า ใครไม่มางานนี้

จะเสียดายยยยยยยยยยยย....เอิ๊ก ๆ :biggrin: :biggrin:

เลิกงาน 6 โมงครึ่ง กว่าจะไปถึง ทุ่มกว่า มีไรให้กินไม๊เนี่ย

ถึงทุ่มกว่าๆ....
ออเดิฟ ท่าจะหมดแล้ว
กะเพาะปลาน้ำแดง หมดแน่
ขาหมู หมั่นโถว ไม่น่าจะทัน
เป็ดอบยอดผัก หมดชัวร์
ปลาจาระเม็ดเจี๋ยน น่าจะทัน

แต่ที่ชัวร์ และแน่ที่สุด
ข้าวผัดปู ครับมาทันแน่นอน

ถึงทุ่มกว่าๆ....

ออเดิฟ ท่าจะหมดแล้ว
กะเพาะปลาน้ำแดง หมดแน่
ขาหมู หมั่นโถว ไม่น่าจะทัน
เป็ดอบยอดผัก หมดชัวร์
ปลาจาระเม็ดเจี๋ยน น่าจะทัน

แต่ที่ชัวร์ และแน่ที่สุด

ข้าวผัดปู ครับมาทันแน่นอน
ผมไปครั่งแรกสมัคหน้างานเลยได้ไหมครับ(กะว่าจะไปกับcefนนท์):tongue:

ผมไปครั่งแรกสมัคหน้างานเลยได้ไหมครับ(กะว่าจะไปกับcefนนท์):tongue:
ผมยังไม่รู้จักใครเลยฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราบๆๆๆๆๆๆๆ:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน