กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โอ้ราชบุรี ขาย CEFIRO A31 ปี95 2JZ GTE A/T บอดี้สวยๆครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย obayazi
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

obayazi

Registered
ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ

ขาย cefiro a31 ปีสุดท้าย 1995 บอดี้สวยๆเลยครับ ไม่มีโดน ฝาท้ายเปิดไฟฟ้า
สีขาว toyota harrier
เครื่อง 2JZ GTE A/T เครื่องสมบูรณ์มากครับ
ไมล์ JZ หน้ามืด
คันเกียร์สไลด์ ของ 2JZ
อินเตอร์ RB26 สภาพสวยๆ
ท่ออินเตอร์อลูดัดทรายงานเนียนๆ
หม้อน้ำอลู+พัดลมไฮโดลิค
โบออฟ HKS
เบรค R33 GTS หน้าหลัง จานเบรค GTR
ล้อ R32 GTR ฝาครบ
เฟืองท้ายเต็ด
ไฟหน้า สเปคเมกา แท้ สภาพสวยโคตร
ชุดแต่ง หน้า+ข้าง TBO3 หลัง TBO 2
ภายใน เทาฟ้าครบ สวยๆ+สะอาด
พวงมาลัย MOMO
ปัดหลังลวงโลก
รถเอกสารพร้อมโอน ภาษีหมด 2557 รถพร้อมใช้เลยครับ ดูรถได้ที่ ราชบุรี อ.เมือง
ได้สภาพเนียนๆปีสุดท้าย เครื่องจบๆ เลยครับ สนใจโทร 081-1930819 โอ้
ขาย ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ บาท ( งดพ่อค้าโทรมากดราคานะครับ )

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน