กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครพอมีวิธีและขั้นตอนการเจาะไฟหน้าเดโปไหมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311176
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311176

Cefiro-Thailand Members
ใครพอมีวิธีและขั้นตอนการเจาะไฟหน้าเดโปไหมครับ คือจะใส่ไฟหน้าเดโปแต่ต้องเจาะใส่หลอดเพิ่มอีก1หลอดไม่ทราบต้องทำยังไงบ้างครับ

ผมมีครับแต่เอาลงไม่ได้อะครับ
มันขึ้นว่าไฟล์มันใหญ่เกินอะครับ
ใครเอาลงได้โพสต์เมล์ไว้เลยครับ
เดี๋ยวผมส่งเมล์ไปให้ครับ
แล้วทำลงกระทู้ได้เลยครับ
หรือลองบอกวิธีผมก้ได้ครับ
ผมจะลองทำดูครับ

ผมมีครับแต่เอาลงไม่ได้อะครับ
มันขึ้นว่าไฟล์มันใหญ่เกินอะครับ
ใครเอาลงได้โพสต์เมล์ไว้เลยครับ
เดี๋ยวผมส่งเมล์ไปให้ครับ
แล้วทำลงกระทู้ได้เลยครับ
หรือลองบอกวิธีผมก้ได้ครับ
ผมจะลองทำดูครับ
ย่อรูปลงครับ มันอาจจะใหญ่เกินไป

ไปหาช่างเขาโมให้ก็ได้คับ!!
ขอแนะนําไปอู่ /'/B2K MOTORSPORTS/'/ อยู่ตรง :coolly-0005:โค้งวัดลาดพร้าวคับผม
ไม่แพง ไม่มีมั่ว ไว้ใจได้ กันเองคับ:coolly-0026:...เพราะผมก็ทําที่อู่นี้อ่ะคับ
เบอร์ช่างกี้ 081-0789708 ลองโทรไปก่อนก็ได้คับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน