กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครมีเครื่องฟอกอากาศ ตรงรุ่น ขอชมหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31365
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มันมีอีก 2 รุ่น

ตัวแบนๆกว้าง

กับตัวมีไฟเบรค
ของผมเหลี่ยมๆสีเทามีไฟเบรคด้วยอะ ปรับเบา-แรงจากสวิตด้านขวาบนกล่องฟิวส์ น่าจะตรงรุ่นนะเพราะซื้อรถเดิมๆมาเลย ไม่ค่อยมั่นใจเหมือนกันยังไงเดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูดีก่า

ตกลง วันศุกร์นะครับ ที่ซีคอนที่ร้าน Mc โดนัล ชั้น 1 ตอน 1 ทุ่มตรงแล้วกัน

กระทู้โพสต์มาจะปีนึงแระ
เจ้าของยังจะอยากได้อยู่อีกเหรอเนี่ย
555++
ถ้า มันถูก ก็อยากได้อยู่ แต่ไม่อยากได้ตรงรุ้นเท่าไหร่ อยากได้เล็กๆ

เมิงก้อไปซื้อ Bionair มาใช้ดิว่ะ
มันเป็นยังไง เคยเห็นAEของพี่ใส่มา อันเล็กๆ เท่าหัวเบาะเองอะ สีครีมๆ สวยชอบ อยากได้
เค้าบอกว่า เจอมาแถวบางนา

มันเป็นยังไง เคยเห็นAEของพี่ใส่มา อันเล็กๆ เท่าหัวเบาะเองอะ สีครีมๆ สวยชอบ อยากได้
เค้าบอกว่า เจอมาแถวบางนา
ถ้าไม่เจาะจงว่าต้องเป็นนิสสันนะ
กรูเจอบ่อย เด๋วไว้จะถ่ายรูปมาให้ดูเป็นตัวอย่าง
ปล. ไบออนแอร์มันเป็นเครื่องฟอกอากาศบ้านว่ะ อิอิ

ที่นี่มีกองอยู่หลายดัว
แต่ไม่รู้เป็นของรัยมั่ง....

แล้วจะเช็คยังงัยว่ามันเสีย หรือไม่เสีย....

และมีอีกตัวติดมากะท้ายตัด เด๋วถ่ายรูปมาให้ชมคับ

แล้วจะเช็คยังงัยว่ามันเสีย หรือไม่เสีย....

และมีอีกตัวติดมากะท้ายตัด เด๋วถ่ายรูปมาให้ชมคับ

มีของ R33 ไม๊ อยากได้รีโมทมัน

ลองจี้ไฟดูจิ
ลองโทรถามไอกอล์ฟดูแระกันว่าใช้สายเส้นไหน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน