กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครมีเบาะ25-se หรือR34 GTS เสนอมาทีคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31424
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
Staff Member
Administrator
Registered
อยากลองเปลี่ยนดูบ้างครับ ใครมีถูกๆไม่ใช้เก็บไว้ มาแบ่งกันใช้ครับ ถูกๆหน่อยะครับผม โพสไว้ครับ เด๋วโทรกลับครับผม

หาครับ หาๆ อย่กลองเปลี่ยนดูบ้าง ครับ

มีแต่เป็นทรง 25 se ว่ะ เป็นหนังทั้งตัว แต่เบาะหลังไม่สวย โทรมาหาเดะ

หาเป็นชุดหรือคู่หล่ะหนุ่ม

คู่หน้าจ่ะ เพราะ รอบคัน เป็น 25-se อยุ่แระ ขาดหน้า ตอนนี้ใส่ 32 GTR อยู่ เบือๆเลยอยากลองเปลี่ยนครับ

25 se ผ้าเทาฟูก ไฟฟ้า 1 คู่ 4500 บาท
12 ไม่ฟ้า หนังเดิม 1 คู่ 2000 บาท
0820517645

เบาะฝั่งคนขับขาดตรงเอวครับ รูใหญ่ เพราะผมตัวใหย่ ปีกล่างล้ม เพราะผมตัวใหญ่ อ่ะครับ สภาพไม่น่าขายอ่ะครับ T_T แต่ฝั่งคนนั้ง งาม เชียว

หา 25-se ไฟฟ้ายิ่งดีครับ ราคาถูกๆหน่อยครับป๊ม

เบาะฝั่งคนขับขาดตรงเอวครับ รูใหญ่ เพราะผมตัวใหย่ ปีกล่างล้ม เพราะผมตัวใหญ่ อ่ะครับ สภาพไม่น่าขายอ่ะครับ T_T แต่ฝั่งคนนั้ง งาม เชียว

ยังไงถ้าได้เบาะให้แล้วลองโพสรูปเบาะเก่าหน่อยแล้วกันคับ เปิดราคาไว้ด้วยก็ได้คับ เพราะผมกำลังหา เอาไปหุ้มหนังอยู่แล้วคับ ^___^

ยังไงถ้าได้เบาะให้แล้วลองโพสรูปเบาะเก่าหน่อยแล้วกันคับ เปิดราคาไว้ด้วยก็ได้คับ เพราะผมกำลังหา เอาไปหุ้มหนังอยู่แล้วคับ ^___^

ได่คับป๊ม :coolly-0045:

หาได้ยังอ่ะ

ถ้ายังโทรมา
25se 1คู่ ไฟฟ้า(คนขับ)
เดี๋ยวชี้เป้าให้ครับ:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน