กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครมีไม้ตีกลอง(คันชัก)ปลายแร็คไม่ใช้แล้วมังขอซื้อหน่อย เรียกถูกปล่าวม่ายรู้ ตามรูปน่ะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31620
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31620

not.3 phuket {*_*}
Cefiro-Thailand Members
Registered
ใครมีไม้ตีกลอง(คันชัก)ม่ายรู้เรียกถูกไหม้ปลายแร็คไม่ใช้แล้วมังขอซื้อหน่อย เฉพาะที่วงไว้ตามรูปเผื่อใครที่แร็คเสียแล้วแต่ตัวไม้ตีกลองสภาพดีขอซื้อต่อหน่อยครับตอนนี้พวงมาลัยเอียงแล้วครับ :coolly-0033:

ไฟล์แนบ

113.4 KB · อ่าน: 369
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ท่านอยู่ภูเก็ตจะให้ช่วยยังไงเนี่ย ผมมี รั่วอยู่ 3 เส้น ต้องมีดีสักเส้นล่ะน่า แต่ เท่าที่สังเกตุ ทั้ง3 เส้น ไม่รุ่นไม่เหมือนกันนะ ขนาดไม้มันจะเล็กกว่ากันบ้างแต่ผมใส่แต่แร็ค 200 นะครับ 3 สายเท่านั้น

-ของผม ก็ หาอยู่เหมือนกันคับ หาข้างขวา ขอแบ่งอา 1ตัวได้ไหมคับ รถชนอยู่ที่ต่างจังหวัด ล้อแบะไปข้างเลยคับเอากลับมา กทม ไม่ได้ ราคาเท่าไหร่ลองว่ามาคับ

ท่านอยู่ภูเก็ตจะให้ช่วยยังไงเนี่ย ผมมี รั่วอยู่ 3 เส้น ต้องมีดีสักเส้นล่ะน่า แต่ เท่าที่สังเกตุ ทั้ง3 เส้น ไม่รุ่นไม่เหมือนกันนะ ขนาดไม้มันจะเล็กกว่ากันบ้างแต่ผมใส่แต่แร็ค 200 นะครับ 3 สายเท่านั้น
ของผมเป็นแร็คติดรถเดิมของ a31 นี่แหละครับ ส่งมาเป็น พกง.ได้ไหมครับถ้าเฉพาะตัวไม้ตีกลองมันน่ะครับเรื่องค่าใช้จ่ายว่ามาเลยครับ

ฝากหาด้วยไอ้ตัวตรงปลายเลยนะครับ
ไครมีของเก่ายุ่นสภาพดีๆ
ขอรูปพร้อมราคาเลยครับ

ไฟล์แนบ

14 KB · อ่าน: 163
เออ ว่าไปตอนนั้นผมก็เปลี่ยนแร็ค ก็ไม่ยักเก็บไว้
ถ้ารู้งี้เก็บไว้ให้พี่ๆน้องๆในนี้ดีกว่า

ผมมีเหลือ อยู่ อันนึง ขาย400 พร้อมส่งไหวมั้ย
ลองดู ครับ(ของเก่าถอดออกจากรถผมเอง)

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ผมมีเหลือ อยู่ อันนึง ขาย400 พร้อมส่งไหวมั้ย
ลองดู ครับ(ของเก่าถอดออกจากรถผมเอง)
ทั้งข้างขวาและซ้ายเลยหรือปล่าวครับพอดีมันหลวมทั้ง 2 ข้างต้องการ 2 ข้างน่ะครับ :coolly-0033:

เช็คราคาร้านอะไหล่แถวบ้านคับ ของใหม่ แขนแร็ค มี 2 ราคา ราคาข้างละ 400 กับ 700 บาท ส่วนลูกหมากแขนแร็ค (ส่วนปลาย) ราคา ข้างละ 450 บาท คับ ถ้ายังหาไม่ได้โทรหาผมได้คับ 089-7775992 เอฟ คับ

เช็คราคาร้านอะไหล่แถวบ้านคับ ของใหม่ แขนแร็ค มี 2 ราคา ราคาข้างละ 400 กับ 700 บาท ส่วนลูกหมากแขนแร็ค (ส่วนปลาย) ราคา ข้างละ 450 บาท คับ ถ้ายังหาไม่ได้โทรหาผมได้คับ 089-7775992 เอฟ คับ

ลูกหมากแขนแร็ค (ส่วนปลาย) ราคา ข้างละ 450 บาท
ทามมายมันถูกจังหว่าแถวบ้านซื้อข้างละ 600 ได้อะแพงจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน