กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครมีไม้ตีกลอง(คันชัก)ปลายแร็คไม่ใช้แล้วมังขอซื้อหน่อย เรียกถูกปล่าวม่ายรู้ ตามรูปน่ะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31620
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไปค้นแล้วมีแต่ไม้อันนี้อ่ะครับ
เอิ๊ก ล้อเล่นของที่มีเสียหมดอย่างที่บอก แต่เดี๋ยวดูอีกที ถ้าได้มายกไป

ไฟล์แนบ

5.3 KB · อ่าน: 68
ไปค้นแล้วมีแต่ไม้อันนี้อ่ะครับ
เอิ๊ก ล้อเล่นของที่มีเสียหมดอย่างที่บอก แต่เดี๋ยวดูอีกที ถ้าได้มายกไป
ขอบคุณคราบ :coolly-0033:

ลองดูของใหม่ ดิครับ อันละ 600 มั่ง เป้นของ 555 ร้านอะไหล่ใหญ่ๆๆ น่าจะมี ถ้าอยุ่ในกรุงเทพ ร้านที่มีแน่นอน ก็ ร้าน ตรงตลาดมีน เยื้องๆๆคารฟรู กับ ตรง ลาดพร้าว101 มีร้านอะไหล่ ใหญ่ๆๆๆ ถ้าไม่ได้อยุ่ ก็ฝาก คนที่นี้ ซื้อก็ได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน