กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครอยู่ลพบุรีมั่งครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย thong
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
รุ่นน้องที่อยู่บ้านหมี่บอกว่ายังไม่ท่วมนะครับ แต่เหมือนโดนล้อมอยู่ ฮ่า ๆ ๆ

ไตอนนี้สถานะการณ์น้ำท่วม หมู่บ้านรอบๆอำเภอบ้านหมี่จมอยู่ใต้บาดาลหมดแล้วครับ บ้านผมอยู่ห่างบ้านหมี่ 20 โลครับพอดีทางอำเภอวางแผนรับไว้ดีเลยท่วมไม่มากแห้งหมดแล้วแต่ทางนู้นสาหัสคับทุกหน่วยงานกำลังช่วยเหลือกันอย่างหนักคับ
:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน