กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครอยู่เชียงใหม่บ้างงงงงงงงงงง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย namton44
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
N

namton44

:cool: ผมอยู่เชียงใหม่ครับ
ใช้ a31 RB20E

แบบว่าอยากหาพรรคเพียก ปรึกษาหาความรู้ คำชี้แนะ หน่อยอะครับ

มิทราบว่าติดแก๊สจะดีมั๊ย แล้วติดร้านไหนดีครับ

แล้วก็งบประมาณสักเท่าไรครับ

ขอบคุณมากมายครับ:sweet_kiss:

:cool: ผมอยู่เชียงใหม่ครับ
ใช้ a31 RB20E

แบบว่าอยากหาพรรคเพียก ปรึกษาหาความรู้ คำชี้แนะ หน่อยอะครับ

มิทราบว่าติดแก๊สจะดีมั๊ย แล้วติดร้านไหนดีครับ

แล้วก็งบประมาณสักเท่าไรครับ

ขอบคุณมากมายครับ:sweet_kiss:

หวัดดีคับ ผมก็คนเชียงใหม่แต่อยู่ กทม คับ ที่เชียงใหม่ก็มี club นะคับ ลองเข้าไปคุยกันดูก็ได้คับ http://www.cm-club.com/vb/forumdisplay.php?f=82 :rolleyes:

:augenrollen: มีเจ้า North. สมาชิกเซฟไทย แล้วปัยป้วนเปี้ยนอยู่ตามหอพักนักศึกษาที่เชียงใหม่ แถวแม่โจ้...
ตอนนี้ก็เป็นสมาชิกของ เซฟคลับเชียงใหม่แต็มตัวแล้วด้วย...
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ครัยมีเบอร์นายนอร์ท มันมั่งวะ 555555555555 :biggrin:

:augenrollen: มีเจ้า North. สมาชิกเซฟไทย แล้วปัยป้วนเปี้ยนอยู่ตามหอพักนักศึกษาที่เชียงใหม่ แถวแม่โจ้...

ตอนนี้ก็เป็นสมาชิกของ เซฟคลับเชียงใหม่แต็มตัวแล้วด้วย...
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ครัยมีเบอร์นายนอร์ท มันมั่งวะ 555555555555 :biggrin:
ไปเรียนตั้งหลายปีแร้วอ่ะ...ยังไม่จบอีกหรอเนี่ย..? :wink: :biggrin:

อีกคนชื่อโย สมาชิกกลุ่ม Cef@non ไปทำมาหากินที่โน่นเชียงใหม่
เบอร์โทรหาไม่เจอ เด้วให้จูซมาแจ้งแล้วกัน...

อีกคนชื่อโย สมาชิกกลุ่ม Cef@non ไปทำมาหากินที่โน่นเชียงใหม่
เบอร์โทรหาไม่เจอ เด้วให้จูซมาแจ้งแล้วกัน...
เจ้าโยที่ไปเปิดร้านคอมใช่ไหมครับป๋า...
เมื่อวานยังคุยเอ็มกันอยู่เรย..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน