กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ใครได้ของรางวัลอะไรจากงาน MEETING บ้างครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ผมจับได้เป็นน้ำมันเฟืองท้ายของ PTT ( เพิ่งเปลี่ยนไปเมื่อวีคที่แล้ว T_T )
แต่วางไว้บนโต๊ะแว๊บเดียว หายไปซะแร้ว ฮ่า ๆ ๆ

เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ได้อะไรกันไปบ้างครับ

ปล. สวิตช์ประตู กับสวิตช์ 2in1 ของผมใครได้ไปอ่ะ รู้สึกว่าจะเป็นน้องใหม่นะ

ผมได้หิ้ว พี่ชายกลับไปคับ ........ 555 :coolly-0028: ได้ความสนุกมันฮาๆ กลับไปคับ หนุกมากมายๆ

ได้ความสนุก อบอุ่น กลับบ้านเช่นเคย
ปล.ของรางวัล หม้ายด้ายรัยเล้ยยยยยยย 5555++

ไม่ได้ครับ.. คือว่าไม่ได้ไปร่วมงานอ่ะครับ..อยากไปแต่ภรรเมียไม่อนุญาตกลัวเมาแล้วขับน่ะครับ..

ไม่ได้ครับ.. คือว่าไม่ได้ไปร่วมงานอ่ะครับ..อยากไปแต่ภรรเมียไม่อนุญาตกลัวเมาแล้วขับน่ะครับ..
ก้อชวนเธอมาด้วย แล้วก้อให้เธอขับกลับดิครับ

อยากรู้เหมือนกัน

ไอ้คิ้วประตู 12V

กับกล่องใบใหญ่ๆ

ใครได้ไป

เออเหล้าอีกขวดด้วย

อยากรู้เหมือนกัน

ไอ้คิ้วประตู 12V

กับกล่องใบใหญ่ๆ

ใครได้ไป

เออเหล้าอีกขวดด้วย
ถ้าคิ้วเลส ไอต้น ฟักทองได้ไป
ส่วนกล่องใบใหญ่ ๆ รู้สึกจะเป็นพวกปราการได้ไปนะ
เหล้าไอตั๋นได้ไป

ผมไปส่งนักร้องที่แสนน่ารักมาครับ

เซฟปราการได้ของรางวัลเยอะสุดแล้วมั๊ง 555 ไม่ได้อยู่ 2 คนจากจำนวนทั้งหมด

ไม่ได้ของรางวัลครับ

แถมเสียตังรวมๆแล้ว พันกว่าบาท

บัตรเครดิตอีกใบ

ATM อีกใบ ...

ตอนแรกคิดว่า N70 จะไปด้วย

แต่โชคดี มันซ่อนตัวทัน ...

ตุ๊กตาล้มลุกชัด ๆ

โดนไปได้งัยว่ะ แล้วอายัติทันม่ะ

ผมได้หิ้ว พี่ชายกลับไปคับ ........ 555 :coolly-0028: ได้ความสนุกมันฮาๆ กลับไปคับ หนุกมากมายๆ
ไอตัวที่เกือบโดน FBI ทลายประตูเข้าไปปะ...

หึ สรุป โทสับไม่หาย ว่างั้น

ก้อชวนเธอมาด้วย แล้วก้อให้เธอขับกลับดิครับ
1. ตัวเอง
2.เมีย
3. ลูกชาย 2.5 ขวบ
3.ลูกสาว 1.5 ขวบ
4.แม่ตัว75 ขวบ
5.ตะกล้าขวดนม
6.ตะกล้าหมาก
7.ตะกล้าเหล้า
????????????????? โอ้ยเหนื่อย...:coolly-0007::coolly-0007:

แต่เมย์ทำให้เราได้ไปกินก๋วยเตี๋ยวสวนใจรักฮ้าาาา 555

ไม่ได้อะไร ได้เจอเพื่อนฮ้า

น้ำมันหายยังไม่แปลก แก้วผมหายสองใบเลย เมย์ไปเอามาให้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน