กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใส่ล้อworkชาเล้นกับbuddy p1 อันไหนดูดีกว่ากันอะคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย fiatok
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
F

fiatok

พอดีผมอยากทราบว่าใส่workชาเล้นกับbuddy p1 อันไหนดูดีกว่ากันอะคับ

ใจจิงอยากได้แบบล้นๆอะคับ
แต่งบมีแค่นี้จิงๆ:biggrin:

พอดีผมอยากทราบว่าใส่workชาเล้นกับbuddy p1 อันไหนดูดีกว่ากันอะคับ

ใจจิงอยากได้แบบล้นๆอะคับ
แต่งบมีแค่นี้จิงๆ:biggrin:

เคยเห็นแต่เซฟ ใส่ล้อซาเล้ง ก้อโอนะ สวยดีคับ

มันล้นได้ทั้งสองลายแหละครับ มันอยู่ที่ออฟเซทครับ หรืออยากล้นก็ใส่สเปเซอก็ได้ ผมเคยใส่บัดดี้ก็ล้นเหมือนกัน ไม่ต้องใส่สเปเซอร์ด้วย ตั้งแคมเบอร์ล้อหลังให้ตั้งตรงล้อจะดูล้นมากขึ้นครับ

ลายไหนดีน๊อ......อิอิ ..... ใส่ ชาเลนท์ระวังโดนล้อว่า ล้อรถกระบะนะครับ โดยเฉพาะเจ้าa31413 หน่ะตัวดีเลย 555

โอ๊ดมาเลยนะ
อยู่ที่ว่าคุงชอบมัย....ที่สำคัญอยุ่ที่งบ (เงิน )

ส่วนตัวผมชอบแนว BuddyClub P1, W-Work Emotion CR ส่วนสีก็ต้องสีดำเมททัลลิค, ทองไหม้ ประมาณนี้ครับ

มันล้นได้ทั้งสองลายแหละครับ มันอยู่ที่ออฟเซทครับ หรืออยากล้นก็ใส่สเปเซอก็ได้ ผมเคยใส่บัดดี้ก็ล้นเหมือนกัน ไม่ต้องใส่สเปเซอร์ด้วย ตั้งแคมเบอร์ล้อหลังให้ตั้งตรงล้อจะดูล้นมากขึ้นครับ
เอ้ย..มี่ ทำมายรูปหน้าตาเอ็งเปลี่ยนไปว่ะ...555 ผมว่าล้อไหนก็ได้ถ้าใจรักครับ..

แล้วแต่ชอบเลยครับ....

ส่วนตัว ชอบP1 ครับ

P1 มีอนาคตกว่าคั๊บ ซ่อมสีก้อไม่ยาก ขายต่อราคาไม่ตก
ส่วน ชาเล้นจ์ สวย แต่เก่าแล้ว แระก้อซ่อมสียาก ช่วงนี้ราคาตกหน่อย
ตัดสินใจเอาคั๊บ

P1 มีอนาคตกว่าคั๊บ ซ่อมสีก้อไม่ยาก ขายต่อราคาไม่ตก
ส่วน ชาเล้นจ์ สวย แต่เก่าแล้ว แระก้อซ่อมสียาก ช่วงนี้ราคาตกหน่อย
แล้วจะทามมายครับ....:coolly-0012:

ลายไหนดีน๊อ......อิอิ ..... ใส่ ชาเลนท์ระวังโดนล้อว่า ล้อรถกระบะนะครับ โดยเฉพาะเจ้าa31413 หน่ะตัวดีเลย 555
ของผมถอดแล้วนะคับ....555+

ส่วนตัวชอบ ชาเล้นท์ครับ สวยกว่า P1 แต่ก็เห็นด้วยกับคุณออย ถ้าชอบก็ซื้อเลยคับ ราคาช่วงนี้ไม่แรงมาก หาซัก 18" หน้ากว้างหน่อย หล่อเลย (เอาวิกฤตเป็นโอกาส):biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน