กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไครติดซีนอนดูหน่อยก็ดีนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31590

Cefiro-Thailand Members
Registered
ไครติดซีนอนดูหน่อยก็ดีนะ

แต่ไม่รู้ว่าปัจจุบันมีการแก้ไขข้อกฏหมายประการใดหรือไม่

ไฟล์แนบ

57.1 KB · อ่าน: 204

อ้าวววว โคมเหลืองระวังๆนะครับ โอ๊ดเฉยๆครับเพราะรถโอ๊ด โคม เขียว.. 555

ขายหลอดไฟ Super Led สำหรับไฟหรี่ 400 บาท มีสี ขาว ฟ้า แดง
ไฟ Super Led สำหรับไฟในเก๋ง 250 บาท มีสี ขาว
ไฟในเก๋ง 24 ดวง 400 บาท มีสีขาว
ไฟในเก๋ง 12 ดวง 250 บาท มีสีขาว
ไฟหรี่ Led. 9 ดวง 110 บาท สีขาว ฟ้า
ไฟหรี่และเรือนไมล์หลอดใหญ่ Led. 6 ดวง 90 บาท สี ขาว ฟ้า แดง เหลือง
ไฟเรือนไมล์หลอดเล็ก 25 บาท
ไฟใต้ท้อง ส่องป้ายทะเบียน ฝากระโปรงหลัง กันน้ำ 100% 350 บาท มีสี ขาว ฟ้า
ไฟส่องเท้า ฝากระโปรงหลัง 6 ดวง 100 บาท มีสี ขาว ฟ้า

ทั้งหมดเนี๊ย ผิด หมด 555

แต่ติดแม่มไปเถอะสวยดี อิอิ

ติดแล้วสวย เท่ เก๋ ตำรวจเรียก 555

เหมือนผมเลยพี่เบิ้ล เปิดไฟกระพริบ กลับบ้านทุกวัน ทำยังกะรถเครื่องเสียง แต่มีแค่ 6*9 คู่เดียว เอิกๆๆ

อยู่ที่พี่หรวจอ่ะ..จาเข้มงวดขนาดไหน
ถ้าพี่เค้าเอาจิง..ป๋มว่าโดนกันถ้วนหน้า...:wink:

เหมือนผมเลยพี่เบิ้ล เปิดไฟกระพริบ กลับบ้านทุกวัน ทำยังกะรถเครื่องเสียง แต่มีแค่ 6*9 คู่เดียว เอิกๆๆ

ยังไง ทั้งคันนี่สว่างแต่ไฟกะพริบเรอะ...ฮ่วย 55555....

ระวังโดนยิงสวนมานะน้าเบิ้ล..!!!.......:wink::biggrin:

ไม่มี๊....:sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน