กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปดูร้าน อาหารบุปเฟห์ ราคาตาม ฐานะกัน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
ใครรวยใครจนเลือกกิน ตามสะดวกเลยครับท่านมีหลายราคา

แต่ส่วนใหญ่ ผมว่าแพงอะ...5555++กินข้าวแกงดีกว่า:biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

21.7 KB · อ่าน: 2,008
    19.8 KB · อ่าน: 1,994
    19.9 KB · อ่าน: 1,978
    25.2 KB · อ่าน: 1,914
    22.9 KB · อ่าน: 1,924
    27.7 KB · อ่าน: 1,958
    26 KB · อ่าน: 1,927
    22.5 KB · อ่าน: 1,906
    24.7 KB · อ่าน: 1,898

ใครรวยใครจนเลือกกิน ตามสะดวกเลยครับท่านมีหลายราคา

แต่ส่วนใหญ่ ผมว่าแพงอะ...5555++กินข้าวแกงดีกว่า:biggrin: :biggrin:
:dribble: น่ากินครับพี่โดแต่ก็นั่นแหระครับข้าวแกงดีก่า:biggrin: :biggrin:

เผอิญไฮโซว่ะ กินข้าวบ้าน

แล้วเมื่อไหร จะทำแกงเขียวหวานมาให้เพื่อนกินอีกฟร่ะ:augenrollen:

Code:
[TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px; WIDTH: 332px; HEIGHT: 205px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width=332 align=center border=0][TBODY][TR title="46141 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>A31621[/TD][TD class=alt2><!-- Pastel bbcode_quote -->
[LEFT]<!-- /Pastel bbcode_quote --][B][SIZE=5][COLOR=red]น่ากินครับพี่โดแต่ก็นั่นแหระครับข้าวแกงดีก่า :biggrin: :biggrin: [/COLOR][/SIZE][/B][/LEFT]

[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]

แหมเด๋วนี้เริ่มโพล่ขึ้นบนดินแล้วรึ นึกว่าจะอยู่ห้องนู่นอย่างเด๋ว555++ :biggrin:

Code:
[TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px; WIDTH: 332px; HEIGHT: 205px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width=332 align=center border=0][TBODY][TR title="46141 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>A31621[/TD][TD class=alt2><!-- Pastel bbcode_quote -->
[LEFT]<!-- /Pastel bbcode_quote --][B][SIZE=5][COLOR=red]น่ากินครับพี่โดแต่ก็นั่นแหระครับข้าวแกงดีก่า :biggrin: :biggrin: [/COLOR][/SIZE][/B][/LEFT]

[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]

แหมเด๋วนี้เริ่มโพล่ขึ้นบนดินแล้วรึ นึกว่าจะอยู่ห้องนู่นอย่างเด๋ว555++ :biggrin:
:biggrin: ป๋มมะช่ายยยยใส้เดือนนะคราบบบบบบ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ทาคูมิกินแล้วคั๊บ มีห้องส่วนตัวด้วย เหมาะสำหรับพาหญิงไปล้วง
ส่วนคุโรดะมีโปรแกรมจะไปกินเร็ว ๆ นี้
ปล. ไม่ได้จ่ายเองว่ะ
555++

อยากกิง ทุก ร้านเลย ครายจะพา เจ๊ย์ ไปเลี้ยงบ้าง ก้อได้นะ...ยอมม

ทาคูมิกินแล้วคั๊บ มีห้องส่วนตัวด้วย เหมาะสำหรับพาหญิงไปล้วง
ส่วนคุโรดะมีโปรแกรมจะไปกินเร็ว ๆ นี้
ปล. ไม่ได้จ่ายเองว่ะ
555++

ออยไปกินก็คุ้มอยู่แล้ว จุได้หลายลิตร 1500 ก็ยังคุ้ม

เผอิญไฮโซว่ะ กินข้าวบ้าน

กินบ้านรับประกันความอร่อย ถอดเสื้อนั่งกินข้าวยังได้

ออยไปกินก็คุ้มอยู่แล้ว จุได้หลายลิตร 1500 ก็ยังคุ้ม

กินบ้านรับประกันความอร่อย ถอดเสื้อนั่งกินข้าวยังได้

แล้วทำไมต้องถอดเสื้อด้วยอะอยากรู้จิง ๆ เลยยยยยยย555++ :biggrin: :biggrin:

แล้วทำไมต้องถอดเสื้อด้วยอะอยากรู้จิง ๆ เลยยยยยยย555++ :biggrin: :biggrin:
ของไอกอล์ฟนอกจากถอดเสื้อแล้วยังต้องถอดซิปที่หน้าอกมันด้วยว่ะ
555++

ของไอกอล์ฟนอกจากถอดเสื้อแล้วยังต้องถอดซิปที่หน้าอกมันด้วยว่ะ
555++

แบบว่าสบายๆไงพี่โด
:biggrin: เกย์:biggrin: :biggrin: :biggrin:

555++

ดีที่ซิปหน้าอก อย่า เผลอไป ปลดซิปกุงเกงละจะยุ่งนาจากแกงขียวหวานกลายเป็น Breakfast (เหอๆๆ เจ๊ย์พากลับใต้ดิน ซะแว้ว):biggrin:

ต้องศึกษาไว้แล้ววววว:dribble: ไม่น่าจิงๆๆๆๆๆๆ

น่ากินแหะ แต่แพงจัง โดยเฉพาะบุฟเฟห์ของแลนด์มาร์ก มีฟองดูช็อคโกแลตซะด้วย :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน