กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปดูร้าน อาหารบุปเฟห์ ราคาตาม ฐานะกัน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

น่ากินแหะ แต่แพงจัง โดยเฉพาะบุฟเฟห์ของแลนด์มาร์ก มีฟองดูช็อคโกแลตซะด้วย :biggrin:
ลองไปกินดูแร้วจะรู้ว่าไม่แพง ( จิง ๆ แล้วแพง แต่คุ้มนะ )

อ๋อ ร้านเนี่ย ผมก็ไปมาแล้ว อาหาร(วัตถุดิบที่ใช้ สะอาด สด อร่อยครับ ) ..แล้วก็มีห้องส่วนตัว อย่างที่ได้พี่น้องได้ลงไว้ด้วย วันนั้นผมก็ในห้องส่วนถ้าอยากกิน ติ่มซำ ก็ ร้านด้านข้าง หลง ฟู๋ (ราคาพอกัน ติ่มซำเยอะ มาก หลากหลาย)

ไฟล์แนบ

35 KB · อ่าน: 201
ผมชอบคุโรดะ ไปบ่อยมากกกก

กินเสร็จ ก็ไปดูหนังที่เมเจอร์ เอกมัย ใกล้ ๆ กัน

อร่อยทุกอย่าง ชอบตรง ร้านแต่งสไตล์ญี่ปุ่น แล้วไม่ต้องเดิน

บรรยากาศก็โอเค สาว ๆ น่ารัก ๆ เยอะดี

อาหารไม่ซ้ำกับที่อื่น ๆ

เด๋วไปอีกแน่นอน

เคยไป ไดอิจิ เหมือนกันหลายรอบ

ก็โอเคนะค่ะ ของเขาวัตถุดิบดีอีกด้วย

สดทุกอย่าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน