กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*-* ไฟเขียวหยุดสงกราต์ 5 วันรวด *-*

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
*-* ไฟเขียวหยุดสงกรานต์ 5 วันรวด *-* ใครมีแพลนไปไหนไม๊

ไฟเขียวหยุดสงกรานต์ 5วันรวด

ครม. มีมติเพิ่มวันหยุด 13-17 เม.ย. ร่วมเฉลิมฉลอง

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เจ้ มากินเหล้า คอนหวันไหมเอาน้าบอลมาด้วย อิอิ

เมาต่างจังหวัดซะที่นึง

ไฟเขียวหยุดสงกรานต์ 5วันรวด

ครม. มีมติเพิ่มวันหยุด 13-17 เม.ย. ร่วมเฉลิมฉลอง

สงกรานต์พาเพลินครับพี่น้องงงง

เมาไม่ขับเด้อ....เดี๋ยวหลับหน้าด่าน

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับทุกท่าน
เพราะมันเป็นข่าวเก่าปี 50 (น่าจะใช่):coolly-0018:

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับทุกท่าน
เพราะมันเป็นข่าวเก่าปี 50 (น่าจะใช่):coolly-0018:

น่านนน ต้องไปบอกเพื่อนพ้องเวบอื่นด้วยย

เค้าโพสต์กันซะจะเป็นกระทู้ปักหมุดเลยย :coolly-0041:

15 เม.ย. ตรงกับวันอาทิตย์และตรงกับวันสงกรานต์ สมควรที่นายจ้างต้องกำหนดชดเชยในวันที่ 16 เม.ย.

มานั่งอ่าน ก็งงว่า เฮ่ย วันที่ 15 มันวันพุธนิ มาเขียนวันอาทิตย์ได้ไง
ก็เลยลองเปิดปฏิทินใน Windows ดู ปรากฏว่าย้อนไปปี 2007 วันที่ 15 ตรงกับวันอาทิตย์ แล้วก็จำได้ว่าตอนโน้นได้หยุดวันที่ 16 ชดเชย
เลยถึงบางอ้อ 555555555555

แม่ง ฟอร์เวิร์ดเมลล์นรกป่วนเมือง แสรดดดดดดดด

555 ของผม ฟอเวิดร์เมล์ภายในถึงฝ่ายบุคคลเลย
แถมไปงัด
"สถานประกอบการใดไม่ให้ลูกจ้างหยุดในวันดังกล่าว กรมสวัสดิการฯก็จะดำเนินการนำ พ.ร.บ.คุ้มครองแรงงาน มาบังคับใช้เพื่อเอาผิดทางกฎหมายต่อไป."

กับเขาอีก555
ดีนะที่มีมาทักกันก่อนไม่งั้นปริ้นแปะแม่มทั้งบริษัท 555:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

ไอ่เราก็งงว่าข่าวนี้มันรอดหูรอดตาไปได้ไง
เพราะทำ Clipping ข่าวอยู่ทุกวัน....55555:coolly-0028:

Re: *-* ไฟเขียวหยุดสงกรานต์ 5 วันรวด *-* ใครมีแพลนไปไหนไม๊

แล้วใครมีแผนดีๆ ไม๊ แนะนำหน่อยย หนูว่างงงงง :coolly-0045:

คิดดีแล้วหรอพิมพ์ประโยคนี้ ออกมา ...

ไม่เข็ด :coolly-0046:

Re: *-* ไฟเขียวหยุดสงกรานต์ 5 วันรวด *-* ใครมีแพลนไปไหนไม๊

คิดดีแล้วหรอพิมพ์ประโยคนี้ ออกมา ...

ไม่เข็ด :coolly-0046:
ระดับน้าแฉะแระ...
กลัวตี้หนายยยยย..?!!!.....:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0035:

ด้าน พล.ต.ท.อดิศร นนทรีย์ ผบช.น. เปิดเผยว่า ตั้งแต่วันที่ 8-16 เม.ย. ซึ่งตรงกับเทศกาลสงกรานต์

:coolly-0002: เอะใจตั้งแต่อ่านถึงชื่อ ผบช.น. แล้วเฮ้ยยย..ตอนนี้มัน พล.ต.ท.วรพงษ์ ชิวปรีชา นี่หว่า..ท่านอดิศร โผล่กลับมาได้ไง ป๊าดดดดด

อยู่ กทม. คั๊บ
งดเดินทางต่างจังหวัด
งบประมาณละลายไปกะรถหมดแร้ว
555++
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ข่าว คราว มันเป็นงัยไม่รู้ รู้แต่ว่าที่บริษัทหยุด 10 - 16 แค่นี้ก้อพอแระ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน