กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไฟแนนซ์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย thaisofter
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

thaisofter

Registered
ยังพอมีไฟแนนซ์ที่รับ A31 อยู่บ้างมั่ยครับ
เพื่อนอยากซื้อสักคันครับ แต่งบไม่ถึงครับ
แนะนำด้วยครับ ขอบคุรครับ

เต็นท์ที่ขายa31เยอะๆเขายังรับจัดครับ หาดูใน one2car ครับลองไล่โทรถามดู เมื่อปีที่แล้วยังตามเจออยู่สองสามเจ้าครับ

โดยมากแล้วไฟแนนซ์จะรับรถอายุมากสุด 20 ปีครับ ที่เห็นจัดไฟแนนซ์รถที่อายุเกินนั้น ก็พอมีบ้าง แต่เช็คดอกเบี้ยดีๆ นะครับ ราคาแพงเอาการเลยทีเดียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน