กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

๐๐๐ สุขสันต์วันเกิดพี่โดด้วงดิ่ง 1 มี.ค.๐๐๐

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย pam+
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

โอ้ว....ขอให้มีความสุขมากๆน่ะครับน้องโด...เฮงๆรวยๆ มีแฟนสวยๆ..ครับ

แก่ไปอีกปี ขอให้มีความสุข สมหวังทุกประการ
ขอให้ซื้อของในวันเกิดได้ในราคา คนประสบวันเกิด
นะค๊าบบบบบบบบ....ตรงรุ่น ไม่ต้องแปลง

มีความสุขมากครับพี่

เจ้าของวลีแห่งปี "ตรงรุ่น"

HBD. น้อง...ขอให้มีความสุขมากๆครับ คิดหวังอาไรขอให้สมใจทุกอย่างจร้า :coolly-0003:

อายุ วัณโณ สุขขัง พลัง
พรอันใด เมิงคงไม่ต้องการ
เท่าขอให้ได้กระจกหูช้างชาเขียว โออีปิ๊ ข้างซ้าย ข้างเดียวอย่างใจหวัง
555++

สุขกระสันต์วันเกิดด้วยค่ะพี่

ขอให้เจอความรักดีๆ แบบ "ตรงรุ่น" นะค่ะ :coolly-0046: :coolly-0045:

HDB ด้วยคนคร่า

ช้าไปวันนึงมะเปงรายน้าอาจารโด

ขอให้มีความสุข สุดๆค่ะ

ถ่ายรูปสวยๆมาให้ชมบ่อยๆนะค๊ะ:coolly-0033:

ขอบคุณพี่น้องทุก ๆ คนด้วยนะครับ....ซึ้งใจบ้านหลังนี้จิง ๆ

ขอบคุณจากใจ....ตรงรุ่น ......... :coolly-0033:

คิดเงินได้เงิน คิดทองให้ได้ทอง
เอาแบบตรงรุ่นเลยนะน้องชาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน