กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• อัพเกรด ระบบ เบรค จาน Hi-Carbon •

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kornkrit
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

UP DATE!!!

จานเบรคทุกประเภท เป็น Hi-Carbon ทุกรุ่นแล้วครับ

สนใจโทรมาสอบถามได้เลยครับ ราคาเท่าเดิมมม...

ถามหน่อยครับ เบรคหน้า ปั้มเป็น R32 gts อยากขยายจานเป็น 330 ราคาเท่าไรครับใช้ปั้มเดิม R32 รบกวนตอบด้วยครับ

ปล.ขอราคา จานแบบ 2 ชิ้น แระ ชิ้นเดียวด้วยครับ เพื่อพิจารณา

Re:

ลูกค้าอยู่กรุงเทพ บางพื้นที่ เช่น สาทร สีลม ผมส่งถึงรถเลยครับ

ส่วนบางท่านอยู่ ตจว. ผมก็มีส่ง NTC หรือ ขนส่งเอกชน ให้ด้วยครับ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านครับ