กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

1 ก.พ. ปั๊มESSO ในบางกรวย จะเอาน้ำมัน95 กลับมาขายแล้ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31067
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สรุปว่าเลิกกังวลคับน้า ไปที่ไหนก็มีแน่นอนครับ ตอนเย็นเห็นปั๊มเอสโซ่แถวพูนทรัพย์ขึ้นป้าย 95 แล้วแสดงว่ากำลังจะมาเร็ววันนี้

เอส-โซ่ แถวบางนา-ตราด กม.5 ขาออก เห็นถอด 91 ออกเตรียมนำ 95 มาลงเหมือนกันคับ

สรุปว่าเลิกกังวลคับน้า ไปที่ไหนก็มีแน่นอนครับ ตอนเย็นเห็นปั๊มเอสโซ่แถวพูนทรัพย์ขึ้นป้าย 95 แล้วแสดงว่ากำลังจะมาเร็ววันนี้
ESSO - CALTEX ส่วนมากจะมี95มาขายแทน91
PTT - PETRONUS 95 มีบางปั๊ม
ต้องเริ่มเทศกาลจูนกล่องน้ำมัน 95 แทน91 แล้วล่ะมั๊ง:coolly-0028:

ป๋าครับ ปั้มเปโตรนัส ตรงข้ามศรีธันยา ขึ้นป้ายแล้วครับ มีแน่นอน เบนซิล95 แล้วก็สำหรับเพื่อนที่อยู่แถวสามเสนก็ปั้มคาลเทค ถนนพิชัยคับมีแน่นอน

ป๋าครับ ปั้มเปโตรนัส ตรงข้ามศรีธันยา ขึ้นป้ายแล้วครับ มีแน่นอน เบนซิล95 แล้วก็สำหรับเพื่อนที่อยู่แถวสามเสนก็ปั้มคาลเทค ถนนพิชัยคับมีแน่นอน
สุดยอดเลยครับพี่มี่

พี่แกไปทำไรมาอะ ทำไมเด๊ยวหล่อจนำไม่ได้เลย ป๊าด / ใครอยากดม 91อยุ่ สวนผัผัก17 ยังเหลือบึ้ม

95 หน้าปากซอยบ้านผมมีขายมาตลอด ปั้ม RB แต่คุณภาพน้ำมันแย่มาก เติมค้างถังไว้ไม่ได้ใช้รถแค่ครึ่งปี สต๊าทไม่ติดต้องถ่ายทิ้ง วิ่งไปซื้อคาลเท็กมาแกลลอนเติมเข้าไป สต๊าททีเดียวติดเลย..ตอนนี้ก็จอดมาปีกว่าแล้ว จะดูซิว่าคาลเท็กยังสต๊าทติดไหม.

ขอบคุณครับทุกท่าน
20-30 ก.ม. จากอู่ เจอ95ที่ไหนรบกวนแจ้งจุดต้องสงสัยด้วย
สาธุ:coolly-0023:

ขอบคุณครับทุกท่าน
20-30 ก.ม. จากอู่ เจอ95ที่ไหนรบกวนแจ้งจุดต้องสงสัยด้วย

ปั้ม ปตท ก่อนถึงเส้นตัดไปพระราม5 ครับ ถ้ามาจากบางใหญ่ครับน้า ช่องแรกมีหัวเดียวสีเหลือง เผื่อน้าแวะมาแถวบางใหญ่ เส้นพระราม5 ก็ เคลเท็กครับ :coolly-0017:ตอนนี้ต้องเติม 95 อย่างเดี่ยวไม่มีแก้สละแย่เลย:coolly-0041:

ปั้ม ปตท ก่อนถึงเส้นตัดไปพระราม5 ครับ ถ้ามาจากบางใหญ่ครับน้า ช่องแรกมีหัวเดียวสีเหลือง เผื่อน้าแวะมาแถวบางใหญ่ เส้นพระราม5 ก็ เคลเท็กครับ :coolly-0017:ตอนนี้ต้องเติม 95 อย่างเดี่ยวไม่มีแก้สละแย่เลย:coolly-0041:
ปตท. ปั๊มที่ว่าขาย95มาตลอด เวลาไปจูนรถเข้าไปเติมบ่อย
อย่าไปกลัว ดมแก๊สเป็นหลัก เติม95เอาไว้ดูเล่นครับน้า:coolly-0023:

ปตท. ปั๊มที่ว่าขาย95มาตลอด เวลาไปจูนรถเข้าไปเติมบ่อย
อย่าไปกลัว ดมแก๊สเป็นหลัก เติม95เอาไว้ดูเล่นครับน้า:coolly-0023:

เค้าน่าจะหมายถึงปั๊มที่อยู่ซอยตรงข้ามซอยวัดพระเงินมั้งครับ ที่เลย ทีเอสเอ็น บางใหญ่มาหน่อย

เมื่อคืนออกไปขับรถเล่นมา
ESSO ถ.พิบูลสงคราม มี95
PTT ถ.กาญจนาภิเษก มี95

ปกติเติม95ของ CALTAX น้ำมันจะเป็นสีน้ำเงิน
วันนี้ไปเติม95ของ ESSO น้ำมันจะเป็นสีเหลืองเหมือนน้ำมัน91เมื่อปีที่แล้วเลย:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน