กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

12V....ธาตุไฟแตกไปแล้ว...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เสี่ย ซ่อมเครื่องเดิมดีกว่าครับ โอเวอร์ฮอล อะหลั่ยเพียบ

ตีปลอก โอเวอไซด์ เป็น RB 21

หายเร็วๆน้ะฮ้า

เสี่ย ซ่อมเครื่องเดิมดีกว่าครับ โอเวอร์ฮอล อะหลั่ยเพียบ

ตีปลอก โอเวอไซด์ เป็น RB 21

หายเร็วๆน้ะฮ้า

ค่าทำมันประมาณกี่บาทครับเสี่ย สนใจๆ

เพราะแก๊สโซฮอล :coolly-0010: ถ้ารู้ว่าเป็นอารายบอกกันบ้างนะคร้าบบบ

ทำให้มันวิ่งทนๆใช้งาน

ไปโอเวอร์ไซด์มากเดี่ยวงานเข้า

หัวฉีดอะไรๆปั๊มอะไรก็ไม่ต้องเพิ่ม ประหยัดเยอะ

พี่หนุ่มใช้เครื่องตัวนี้มานานมันคงเหนื่อย+ขี้เกียจแล้ว
คงอยากให้เจ้าของรถวางเครื่องเอียงๆมีหอย
อย่างน้อยก็ 1 ลูก หรือ 2 ลูกไปเลย อิอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน