กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

20โบขัองใจเรื่องอ๊อคเทนคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย KUROKAWA
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

KUROKAWA

Registered
ตอนนี้วางเครื่องยี่สิบโบมา เคื่องโมจากยี่ปุ่นมามีแคมกับกล่องซิ่งมา ตอนนี้ผมใช้91อยู่รู้นะคับว่าอ็อคเทนมันน้อยไปนิดแต่แถวบ้าน95มันหาเติมยาก ไม่กล้าเติมพวกโซฮอล95 ใช้91จะมีปัญหาอะไรมั๊ยคับก้อมีแช๊ดบ้างแต่ไม่ได้แช่ อ้อโบยังเดิมอยู่คับ
ปล.เป็นเครื่องของr32คับ

โซฮอล 95 ได้ครับ แต่ไม่ควร
91 ดีกว่าครับ อีกทางคือแก็สครับ

ใช้91ได้คับ เคยใช้อยู่ แต่เด๋วนี้ซด95เพียวๆตลอดเลย ส่วนโซฮอลก็เติมได้นะคับ ตัว95โซฮอลอ่ะก็เติมอยู่บ้าง แต่ไม่บ่อยจะเติมเฉพาะเวลาที่หา 95 ไม่ได้จิงๆรึตังมีไม่น้อยๆอ่ะ

ขอบคุณคับ ยังคงรอความเห็นเพื่อนๆอีกนะคับหรือเกจิก้อได้คับ

ผม 25bo ส่วนเพื่อน 20bo เปลี่ยนเทอร์โบ ทำกล่อง ใช้ โซฮอล 95 มาหลายปี ใช้งานปกติ ไม่มีปัญหาอะไรครับ

โซฮอลล์ เติมน่ะเติมได้ แต่อย่าเติมค้างถังเอาไว้
มันไม่ดี อีกอย่างมันกัดถัง กัดปั๊มติ๊ก กัดท่อ กัด กัด กัด...

โซฮอลล์ เติมน่ะเติมได้ แต่อย่าเติมค้างถังเอาไว้
มันไม่ดี อีกอย่างมันกัดถัง กัดปั๊มติ๊ก กัดท่อ กัด กัด กัด...

ถูกครับ กัดๆๆๆ นี่โดนไปเต็มๆ:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน