กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

55555555เคยเห็นกันยังครับ......A 31 วาง ดีเซล 55555555

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย wortenko
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

wortenko

Registered
:coolly-0028:โดยส่วนตัว ผมพึ่งจะเคยเห็นนี่แหละครับ:coolly-0028:

attachment.php

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

ในเมืองไทยก็มีครับอู่ชื่อไรจำไม่ได้
จำได้แต่ว่าวิ่งเวลาดี 2j มีหนาว
กดทีควันดำปึดดด

ในเมืองไทยก็มีครับอู่ชื่อไรจำไม่ได้
จำได้แต่ว่าวิ่งเวลาดี 2j มีหนาว
กดทีควันดำปึดดด

วิ่งอยู่เลข 9 คับ 1เดียวในไทย

ชื่ออู่ อุ๊ ยนต์เจริญคับพี่น้อง อยู่ย่านบางกรวย (อภินิหารอาจารย์อุ๊)

:coolly-0028:โดยส่วนตัว ผมพึ่งจะเคยเห็นนี่แหละครับ:coolly-0028:
View attachment 229686

attachment.php

คันนี้จอดขายอยู่ทีี่ลาดกระบังครับ
ลองมาเเล้วเครื่องเงียบมาก ถ้าเครื่องตัวนี้มีเทอร์โบ น่ะ เเจ่มเลย

2800 CC