กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***7th Anniversaries Cefiro-Thailand ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

งานสนุกมากครับ โยกซะปวดคอเลย :coolly-0010:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สนุก คอด คอด
ตอนขากลับหลงทางครับ ถึงบ้าน 6 โมงเช้า หิหิ

ไม่ได้ไปครับพี่น้อง.........
2 ปีแล้ว....ก็ยังอยู่ ต จ ว ทุกรอบเลย ก็งานมันตรงกันนี่ครับ

ไม่ได้ไปครับพี่น้อง.........
2 ปีแล้ว....ก็ยังอยู่ ต จ ว ทุกรอบเลย ก็งานมันตรงกันนี่ครับ
ร้อยเรื่องอ่ะ ถ้าจะไปก้อไปได้ ต จ ว ไปเมื่อไรก้อได้ แต่นี่ 1 ปีมีแค่ครั้งเดียว เสียดายแทน 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน