กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31811
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เย็นนี้เปงไงครับพี่ อิอิ ผมเอาเชฟมาครับ อยากไปรวมก๊วนด้วยเพราะว่าจะกลับวันเสาร์นี้แล้วอ่ะครับ :coolly-0005: พอดีเมื่อวานไปนั่งมิคสิครูมมาอ่ะครับ ก็น่านั่งอยู่นะครับพี่

วันนี้จะไปนึกสนุกกับป๋าโจ้คับครับ ถ้าไงลองโทรมาคับ แต่กลุ่มเซฟไม่ได้นัดคับ ส่วนใหญ่จะเจอกันโดยมิได้นัดหมาย 555

วันนี้จะไปนึกสนุกกับป๋าโจ้คับครับ ถ้าไงลองโทรมาคับ แต่กลุ่มเซฟไม่ได้นัดคับ ส่วนใหญ่จะเจอกันโดยมิได้นัดหมาย 555

ไปด้วยครับพี่ อิอิ โทรไปไม่มีคนรับอ่ะครับ:coolly-0037:

มาเลยคับ ขออภัย วันนี้ไม่ได้รับหลายเบอ ไม่รู้ว่าเบอใครบ้างเลยไม่ได้โทรกลับเลย

มาเลยคับ ขออภัย วันนี้ไม่ได้รับหลายเบอ ไม่รู้ว่าเบอใครบ้างเลยไม่ได้โทรกลับเลย

ขอบคุณป๋าโจ้ ขอบคุณพี่เล๊ก และทีมงานเชฟหัวหินทุกคนครับ:coolly-0033:

ขอบคุณคับป๋า สำหรับของอันมีค่ายิ่ง
ขอบคุณพี่เล็ก ที่ช่วยเหลือ ขอให้พี่หายเร็วๆน่ะคับ อยากไปดูพยาบาลอ่ะ

แอบหนีมาถ่ายแบบให้เพื่อนที่หัวหิน (THE HIDE AWAYซ.9) คับบบบบบบบ อากาศดีมากกกกก

ขอบคุณคับป๋า สำหรับของอันมีค่ายิ่ง
ขอบคุณพี่เล็ก ที่ช่วยเหลือ ขอให้พี่หายเร็วๆน่ะคับ อยากไปดูพยาบาลอ่ะ
วันก่อนหมดนัด แต่ละคนนะ....ดูมะได้ มีแค่เภสัชน่ารักอยู่คนเดียวว

แอบหนีมาถ่ายแบบให้เพื่อนที่หัวหิน (THE HIDE AWAYซ.9) คับบบบบบบบ อากาศดีมากกกกก
เพื่อนหรือเพื่อนสาว มิมีชวนไปดูบ้างเล๊ยยยย

DVE5gAAAABJRU5ErkJggg==

BzyNTyqciODDAAAAAElFTkSuQmCC

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/60553

ท่านใดหาอยู่ครับ ไม่รู้ใช่ตัวนี้รึป่าว ลองดูคับ

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆทุกคน ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า และมีจิตรใจที่แข็งแกร่ง ต่อสู้กับปัญหาอุปสรรคต่างๆได้ด้วยความราบรื่น..ครับ
attachment.php

เรียนเชิญพี่ๆน้องๆ ญาติสนิท มิตรสหาย แฟนคลับ Cefiro-Thailand ทุกท่านมาร่วมสังสรรค์มิตติ้งครั้งแรกของปี หลังจากทีห่างหายกันมานานนนนนนนนหลายเดือน

ในวันเสาร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2555 วันเสาร์นี้ เวลาเย็นย่ำเป็นต้นไป

ณ.สวนอาหาร รุ้งตะวัน แถวๆถนนเอกชัย-บางบอน แยกบางบอน 5

ค่าเข้างาน อาหาร และ เครื่องดื่มคนละ 300 บาทเช่นเคย

บรรยากาศสบายๆ เป็นกันเอง ให้พี่ๆน้องๆได้พบปะพูดคุย กันได้เต็มที่ให้หายคิดฮอดกันไปข้างนึง

อยากให้พี่ๆน้องๆมากันเยอะๆ จะได้รำลึกบรรยากาศแสนอบอุ่น สนุกสนานเหมือนอย่างเช่นเคย

ต้องขออภัยที่สรุปสถานที่กันล่าช้าไปหน่อยนะครับ แล้วเจอกันนะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ

รูปภาพและแผนที่โดยละเอียดจะตามมาลงให้วันนี้ค่ำนะจ๊ะ

เครื่องดื่มแอลกอฮอล์สามารถนำมาเองได้นะครับ ถ้าบางท่านไม่อยากพกมาที่ร้านก็มีจำหน่ายราคาก็บวกจากข้างนอกประมาณ 100 บาทเอง

การเดินทางถ้ามาจากทางด่วนก็ลงทางด่วนพระราม 2 ช่อง สมุทรสาครแล้วก็วิ่งเส้นพระราม 2 มายาวๆผ่าน Bic C มาเกือบสุดทางแล้วจะเห็น Lotus อยู่ซ้ายมือก็เบี่ยงซ้ายออกเส้นคู่ขนาน สังเกตุป้ายที่เขียนว่าบางแค จะเป็นสะพานวนไปทางขวาพอลงสะพานมาไม่ไกล สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

ส่วนที่มาจากเมืองนนท์ บางบัวทอง พระราม 5 ก็วิ่งเส้นบรมราชชนนีต่อเนื่องมาถนนกาญจนาภิเษกที่จะมุ่งหน้าไปพระราม 2 แล้วก็ กลับรถใต้สะพานก่อนที่จะเลี้ยวซ้ายไปออกพระราม 2 พอกลับรถมาก็สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

สำหรับพี่น้องที่มาทางวงแหวนอุตสาหกรรมยิ่งง่าย ตรงยาวๆมาลงป้ายพระราม 2ได้เลย พอกลับรถมาก็สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

มาไม่ถูก หรือ กลัวมาแล้วเขิลไม่รุ้จักใคร โทรมาสอบถามได้ครับ

081-376-9485 , 085-555-4107 บอลครับ

เอ บ้านนี้ยังมีใครอยู่มั๊ยน้อ หรือต้องเอาทีมงาน
ไปสะบัดโชว์อีกซักรอบ 5555

ช่วงนึงของเล็กกี้ ที่ต้องนอนหยอดน้ำเกลือ
ใน รพ.กรุงเทพฯ หัวหิน 5555

ไฟล์แนบ

42.2 KB · อ่าน: 32
บ้านนี้ มีครายจาปัยงาน เก๋ K-sport บ้างมั๊ยหล่ะครับ พิธีมงคลสมรส เก๋ & แนน สโมสรทหารเรือ แถบกรมอู่ทหารเรือ
กรุงเทพฯ

พี่เล็กแอบไปนอนรพ.ตอนไหนเนี่ย:coolly-0040:

อยากไปเที่ยวกะพ่ออีก ซาหนุกๆๆ งานวัดก็ชอบๆๆๆ:coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน