กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31811
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

ง่า สรุปหัวหินมีครายอยู่ไหม๊อ่า
ว่าแต่จะมาเที่ยวหัวหินก้อบอกนะคะ จาแนะนำให้:smile:
หัวหินก็เจ๊โจ้เรยคับ..
อดีตประธานชมรมคับ...
..เด๋วก็คงเข้ามาแผ่แม่เบี้ย..!!! 5555555.......:biggrin:

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

หัวหินก็เจ๊โจ้เรยคับ..
อดีตประธานชมรมคับ...
..เด๋วก็คงเข้ามาแผ่แม่เบี้ย..!!! 5555555.......:biggrin:
หนอนชาเขียวเค้าไม่มีนะคับ แม่เบี้ยอะ

โห้ย งู เพียบบบบบ:sexy_girl:

อ้าวอยู่แสนสราญเหอร ผมเคยทำอยู่ที่ppl คุณดนัยลูกน้องเก่าผมนะนะ

ครับผม ผมอยู่บ้านเเสนสราญ ซื้อไว้ตั้งแต่เริ่มโครงการ
แต่ก่อนไม่ค่อยได้ไป เลยไม่รู้จักใครเลยครับ

ครับผม ผมอยู่บ้านเเสนสราญ ซื้อไว้ตั้งแต่เริ่มโครงการ
แต่ไม่ค่อยได้ไป เลยไม่รู้จักใครเลยครับ

ใกล้มเก็ตวิลเลจเลยอ่ะ ดีจัง

หนอนชาเขียวเค้าไม่มีนะคับ แม่เบี้ยอะ
ห๊า..!.. เป็นหนอนไปแร้วหรอ?!!!:eeek:

:wink: :smile: :biggrin:

รูปไอค่อนนี่รถน้าเองป่าวคับ..?... แบบว่าอิจฉาอ่ะ:smile:
รถป๋มยังสภาพเดิมๆของ 12 วาล์วอยู่เรย...มะมีตังค์แต่งง่ะ.. :sweat:

ก้อไม่ใกล้หรอกค่ะ เฉลี่ยแล้วไปหัวหินอาทิตย์ล่ะ สามครั้ง เพราะรีบไปก็ต้องรีบกลับหอ หอปิดสี่ทุ่ม เพราะงั้นไปได้แค่ ซื้อของ เล่นน้ำ ทานข้าว :cry:

ถ้าจะเที่ยวไปนอนบ้านผมก้อได้ :brick: เดวให้พ่อไปเปิดไว้ให้

รูปไอค่อนนี่รถน้าเองป่าวคับ..?... แบบว่าอิจฉาอ่ะ:smile:
รถป๋มยังสภาพเดิมๆของ 12 วาล์วอยู่เรย...มะมีตังค์แต่งง่ะ.. :sweat:
ไหนบอก 12V.MT. โมเต็มไง แคม 292 กล่อง F-con ลูก JE Retuner Jun โบT88 ไหง เดิมๆซะแล้ว
ถ้าจะเที่ยวไปนอนบ้านผมก้อได้ :brick: เดวให้พ่อไปเปิดไว้ให้
ไม่มีบ้านแถวนั้นด้วย อ่า เอาไงดี
ไปปัตตานีกันไม๊ครับ 555+:wink: :wink:

ผมก็เคยไปมาแล้วครับ บ้านแสนสราญที่พี่เขียดซื้อไว้ สวยมากๆเลย

ปล.ถ้าจะเช่าอยู่ก็ได้นะครับพี่เขียดแกก็ปล่อยเช่าเหมือนกัน ว่าแต่ผมขอกินหัวคิวนะ 555

ไฟล์แนบ

• Resize of PICT0151.JPG
    Resize of PICT0151.JPG
    91 KB · อ่าน: 194
  • Resize of PICT0166.JPG
    Resize of PICT0166.JPG
    50.4 KB · อ่าน: 204
  • Resize of PICT0168.JPG
    Resize of PICT0168.JPG
    77.2 KB · อ่าน: 191

ไปใวจังกระทู้นี้ มีงูเยอะจัง เอิกๆๆ น้องเค้า
โทรมาหาผม บอกว่าที่ฉีดน้ำฝนไม่ทำงาน
ใครอยู่แถวนั้นไปดูหน่อยเร็ว

ไปใวจังกระทู้นี้ มีงูเยอะจัง เอิกๆๆ น้องเค้า
โทรมาหาผม บอกว่าที่ฉีดน้ำฝนไม่ทำงาน
ใครอยู่แถวนั้นไปดูหน่อยเร็ว

โหววว บอกไปตั้งแต่ปีที่แล้ว แบบว่า เอาน้ำไปราดบนกระจกแล้วก็รีบวิ่งขึ้นรถไปเปิดที่ปัดน้ำฝนอ่ะ พอดีแขนสั้นเลยต้องลงไปทั้งตัว ลำบากเจงๆ แต่ว่าชินแร้ว ไม่เป็นไรค่ะ

ตอนนี้มีอาการไฟเลี้ยวถลนออกมา แบบว่าขับๆอยู่จอดรถ ลงมาเห็นทีไรต้องเอามือดันกลับเข้าไปทุกทีเลย :sweat: อ่า อาย

ผมก็เคยไปมาแล้วครับ บ้านแสนสราญที่พี่เขียดซื้อไว้ สวยมากๆเลย

ปล.ถ้าจะเช่าอยู่ก็ได้นะครับพี่เขียดแกก็ปล่อยเช่าเหมือนกัน ว่าแต่ผมขอกินหัวคิวนะ 555

ขอบคุณค่ะ แต่ว่าทางมหาลัยบังคับให้ปีหนึ่งทุกคนอยู่หอในค่ะ เหอๆ:embarrassed:

ตอนนี้มีแต่ร่องรอยของฟุตบาท:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

ตอนนี้มีแต่ร่องรอยของฟุตบาท:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:
ขยันเปลี่ยนรูปจังเรยนะน้า... อิอิ.. :wink: :biggrin:

รองูใหญ่ 009 มาตอบอยู่

55555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

:brick: ไอ่ชิ๊บอ๋าย....แต่ละคน ทามรายกานวะเนี่ย
ไม่อยู่ 3-4 วันเอง กลับมาอ่านกาทู้ :sexy_girl: กรำ...
นี่ตกลง นู๋จ๋า..ได้งู ไปกี่ตัวแล้วเนี่ย ลองนับดูดิ

[TBODY] [TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">เมื่อวานนี้, 15:05 <!-- / status icon and date --][/TD][TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> # 43 <INPUT id=plist_85701 style="PADDING-RIGHT: 0px; PADDING-LEFT: 0px; PADDING-BOTTOM: 0px; MARGIN: 0px 0px 0px 5px; VERTICAL-ALIGN: middle; PADDING-TOP: 0px" type=checkbox value=0 name=plist[85701] inlineModID="inlineMod"> [/TD] [TR vAlign=top][TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175] A31367 <SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_85701", true); </SCRIPT>
...AUDY#โลมาขี้เมา...

<!--- NAV LEVEL -->
ระดับ: 33 [
]
พลังชีวิต: 409 / 819
[TBODY] [/TBODY]
ความสามารถ: 528 / 2254
ประสบการณ์: 76%

<!--- NAV LEVEL -->
ชื่อเสียง: 2

[/TD][TD class=alt1 id=td_post_85701 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- icon and title --] Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ
<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message --><!-- Pastel bbcode_quote --]
ง่า สรุปหัวหินมีครายอยู่ไหม๊อ่า
ว่าแต่จะมาเที่ยวหัวหินก้อบอกนะคะ จาแนะนำให้:smile:

[TBODY] [TD style="BACKGROUND-IMAGE: url( https://www.cefiro-thailand.com/board/images/bbcodemanager/pastel/quotes/06n2.gif); WIDTH: 26px; BACKGROUND-REPEAT: no-repeat; HEIGHT: 30px" width=26><!-- FF 1.5 Patch -->
<!-- /FF 1.5 Patch --][/TD][TD style="BACKGROUND-IMAGE: url( https://www.cefiro-thailand.com/board/images/bbcodemanager/pastel/quotes/08_10n2.gif); WIDTH: 100%; BACKGROUND-REPEAT: repeat-x; WHITE-SPACE: nowrap; HEIGHT: 30px" vAlign=center width="100%">อ้างถึง:
[/TD] [TD style="BACKGROUND-IMAGE: url( https://www.cefiro-thailand.com/board/images/bbcodemanager/pastel/quotes/12n2_02on.gif); WIDTH: 38px; BACKGROUND-REPEAT: no-repeat; HEIGHT: 30px" width=38><!-- FF 1.5 Patch -->
<!-- /FF 1.5 Patch --][/TD] [TD style="BACKGROUND-IMAGE: url( https://www.cefiro-thailand.com/board/images/bbcodemanager/pastel/quotes/04n2.gif); WIDTH: 26px; BACKGROUND-REPEAT: repeat-y; WHITE-SPACE: nowrap; HEIGHT: 1px" width=26><!-- FF 1.5 Patch -->
<!-- /FF 1.5 Patch --][/TD] [TD style="BACKGROUND-IMAGE: url( https://www.cefiro-thailand.com/board/images/bbcodemanager/pastel/quotes/05n2.gif); WIDTH: 38px; BACKGROUND-REPEAT: repeat-y; WHITE-SPACE: nowrap; HEIGHT: 1px" width=38><!-- FF 1.5 Patch -->
<!-- /FF 1.5 Patch --][/TD] [TD style="BACKGROUND-IMAGE: url( https://www.cefiro-thailand.com/board/images/bbcodemanager/pastel/quotes/01n2.gif); WIDTH: 26px; WHITE-SPACE: nowrap; HEIGHT: 36px" width=26><!-- FF 1.5 Patch -->
<!-- /FF 1.5 Patch --][/TD] [TD style="BACKGROUND-IMAGE: url( https://www.cefiro-thailand.com/board/images/bbcodemanager/pastel/quotes/03n2.gif); WIDTH: 38px; WHITE-SPACE: nowrap; HEIGHT: 36px" width=38><!-- FF 1.5 Patch -->
<!-- /FF 1.5 Patch --][/TD] [/TBODY]
<!-- /Pastel bbcode_quote --] หัวหินก็เจ๊โจ้เรยคับ.. อดีตประธานชมรมคับ... ..เด๋วก็คงเข้ามาแผ่แม่เบี้ย..!!! 5555555.......
[/TD][/TR][/TBODY]

:confused: หึหึหึ...ยุกันดีนักนะพวกเอ็งเนี่ย

เอ๊านู๋...มีเรื่องเดือดร้อนอาราย แถบหัวหิน เด๋วเจ๊ จัดการให้เอง
ขอให้บอก เจ๊ อยู่ในซอย หัวหิน 35 นี่เองแหละ....
พร้อมกำลังพล 420 นาย ฮ่าฮ่าฮ่า.........

มีไรโทรมาได้เลยนู๋...เออ แต่ว่ายังไม่รู้จักชื่อ เลยนี่หว่า ?
บอกมาทาง sms. ก็ได้นะนู๋ ที่หมายเลข แต่นแต๊นนนน...
089-1829223

:brick: ไอ่ชิ๊บอ๋าย....แต่ละคน ทามรายกานวะเนี่ย
ไม่อยู่ 3-4 วันเอง กลับมาอ่านกาทู้ :sexy_girl: กรำ...
นี่ตกลง นู๋จ๋า..ได้งู ไปกี่ตัวแล้วเนี่ย ลองนับดูดิ

:confused: หึหึหึ...ยุกันดีนักนะพวกเอ็งเนี่ย

เอ๊านู๋...มีเรื่องเดือดร้อนอาราย แถบหัวหิน เด๋วเจ๊ จัดการให้เอง
ขอให้บอก เจ๊ อยู่ในซอย หัวหิน 35 นี่เองแหละ....
พร้อมกำลังพล 420 นาย ฮ่าฮ่าฮ่า.........

มีไรโทรมาได้เลยนู๋...เออ แต่ว่ายังไม่รู้จักชื่อ เลยนี่หว่า ?
บอกมาทาง sms. ก็ได้นะนู๋ ที่หมายเลข แต่นแต๊นนนน...

089-1829223

ในที่สุดหัวหน้างูก็โผล่มาจนได้ครับ น่ากลัวมากเลย

น้องครับ ถ้าไปหัวหินช่วงวันหยุดแล้วเจอหัวหน้างูจ้องฉก
อย่าลืมวิ่งหนี มาทางบ้านแสนสราญนะครับ แหะ แหะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน