กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31811
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

:biggrin: เอ๊านู๋...รีบมาตอบรับหน่อยเร้ววว....
คิดดู ขนาดหัวหน้าเผ่า ไม่ยอมไปไหน
นั่งเฝ้ารอนู๋ เข้ามาตอบกระทู้ อยู่ขนาดเนี๊ยะ
เอิ๊กๆๆๆๆ.....

เจ๊..ลงทุนน่าดูเลยนิ
ได้ข่าว ห้องฝรั่งมันเช่าไปแล้วม่ายช่ายเหรอ
ลูกสมุนไปแล้วจาไปนอนตรงไหนล่ะ
ป่ม...ว่าริมสระน้ำ
ก็เวิร์ก ดีนะเจ๊
ฮ่าฮ่าฮ่า
:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

บ้านแม่ เราก็อยู่หัวหิน ตรง ซอยเรือนแก้วเลย ... ไปหัวหินบ่อยเหมือนกัน .... อากาศดีชอบ ๆๆ :redface:

ไปใวจังกระทู้นี้ มีงูเยอะจัง เอิกๆๆ น้องเค้า
โทรมาหาผม บอกว่าที่ฉีดน้ำฝนไม่ทำงาน
ใครอยู่แถวนั้นไปดูหน่อยเร็ว

สงสัยจะเป็นเนื้อคู่...

ของเมฉีดน้ำได้ แต่ปัดไม่ได้ .... :sweet_kiss:

บ้านแม่ เราก็อยู่หัวหิน ตรง ซอยเรือนแก้วเลย ... ไปหัวหินบ่อยเหมือนกัน .... อากาศดีชอบ ๆๆ :redface:

จิงเร๊อะนู๋มายด์ เอิ๊กๆๆๆ
ป๋า ก็ชอบไปนะ เรือนแก้ว
คริ คริ คริ:biggrin:

อะโห ๆ ๆ

เพิ่งได้เข้ามา

บรรดาหัวงู อยู่ครบองค์เลย

แป๊ปเดียวไม่รู้กี่หน้าเข้าไปแระ

ส่วนน้องโนบรา (ชื่ออ่านแล้ว หวิว ๆ ไงไม่รุ)

ผมไม่เคยไปหัวหินคั๊บ และคงยังไม่ได้ไปอีกนาน

แต่บ้านผมอยู่สาธุประดิษฐ์

ถ้ามาแถว ๆ นี้ โทรมานะคั๊บ

รับดูแลหัวใจแล้วก็พาไปหาอะไรอร่อย ๆ แถว ๆ นี้กินได้ทั้งวัน

ต้น สุดหล่อ 089 996 0558 - 089 143 3888

หรือวันไหน จะไปหัวหินอีกเมื่อไหร่

โทรมาชวนผมนะ จะได้ให้น้องโนบรา พาเที่ยว

ยังไงก็ถือว่า เป็นไกด์ให้ผมแระกัน ไปเองไม่เป็นแน่

อิอิ :smile:

ได้ข่าว ห้องฝรั่งมันเช่าไปแล้วม่ายช่ายเหรอ
ฮ่าฮ่าฮ่า

:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ถ้าผมจำไม่ผิดนะป๋าโจ้

ที่พี่เขียดปล่อยคอนโดให้ฝรั่งเช่าน่ะ

มันคอนโดตรงสาทร มิใช่รึ :smile:

ว่าจะไปขอใช้บริการอยู่เหมือนกัน อิอิ :sexy_girl:

:biggrin: เอ๊านู๋...รีบมาตอบรับหน่อยเร้ววว....

คิดดู ขนาดหัวหน้าเผ่า ไม่ยอมไปไหน
นั่งเฝ้ารอนู๋ เข้ามาตอบกระทู้ อยู่ขนาดเนี๊ยะ
เอิ๊กๆๆๆๆ.....

เจ๊..ลงทุนน่าดูเลยนิ
ฮ่าฮ่าฮ่า

อ่า ชื่อลูกปัดค่ะ ตอนนี้อยู่ กทม.แร้วอ่า แบบว่ากลับไปอีกทีวันอาทิตย์ไม่ก้อจันทร์อ่ะค่ะ
ถ้าจะเข้าหัวหินจะโทรไปบอกเง้ออ
จะเอารถไปให้พี่ดูน้า :cry:

อื้อ อากาศดี เวลามากรุงเทพฯ ก้ออยากกลับไปเรียน พอเรียนๆไป ก้ออยากกลับกรุงเทพ 555555 ไว้มาอีกบอกนะ จาไปเที่ยวด้วยยยย:sweet_kiss:

สงสัยจะเป็นเนื้อคู่...

ของเมฉีดน้ำได้ แต่ปัดไม่ได้ .... :sweet_kiss:

ปัดไม่ได้นี่หนักกว่าอีก :tongue:

อ่า ชื่อลูกปัดค่ะ ตอนนี้อยู่ กทม.แร้วอ่า แบบว่ากลับไปอีกทีวันอาทิตย์ไม่ก้อจันทร์อ่ะค่ะ
ถ้าจะเข้าหัวหินจะโทรไปบอกเง้ออ
จะเอารถไปให้พี่ดูน้า :cry:

:tongue: ก่อนมานู๋ปัด กรุณาโทรมาบอกป๋า ก่อนนะจ๊ะ...เผื่อออกไปแรดอยู่ด้านนอก เอิ๊กๆๆๆๆๆ
แล้วนู๋ เคยเห็นไอ่รถคันนี้ วิ่งไปๆ มาๆ แถวหัวหิน ชะอำ เพชรบุรี
มั่งอ่ะป่าว...เจอหล่ะบีบแตร เปิดกระจก ส่งรอยยิ้มให้คนขับด้วยนา
อิอิอิ.......:sweet_kiss:

ไฟล์แนบ

59.7 KB · อ่าน: 144
    51.2 KB · อ่าน: 142

:tongue: ก่อนมานู๋ปัด กรุณาโทรมาบอกป๋า ก่อนนะจ๊ะ...เผื่อออกไปแรดอยู่ด้านนอก เอิ๊กๆๆๆๆๆ

แล้วนู๋ เคยเห็นไอ่รถคันนี้ วิ่งไปๆ มาๆ แถวหัวหิน ชะอำ เพชรบุรี
มั่งอ่ะป่าว...เจอหล่ะบีบแตร เปิดกระจก ส่งรอยยิ้มให้คนขับด้วยนา

ได้เลยป๋า เอาไว้ผมเจอ ผมจะบีบแตรไล่ ไล่จี้ ปาดหน้า ป๋าเป็นคนอนุญาติเองนะ 55

ผมก็...ศิลปกรครับ.
ใช้รถ 12 v. และไปเที่ยวประจวบฯ บ่อย ล่าสุดไปบ้านกรูดมาครับ....

ปล.อะไรหลาย ๆ อย่างมันช่างตรงกันเสียจิง ฮ่า ๆๆๆ. :wink: :wink: :wink: อะฝากรูปบ้านกรูดเมื่อวันวาน...ถ่ายใว้2 ปีแระ...

ไฟล์แนบ

21.7 KB · อ่าน: 173

ค่ะ ไว้เจอจะจูบตูดหนึ่งที:sweet_kiss:

ผมก็...ศิลปกรครับ.
ใช้รถ 12 v. และไปเที่ยวประจวบฯ บ่อย ล่าสุดไปบ้านกรูดมาครับ....

ปล.อะไรหลาย ๆ อย่างมันช่างตรงกันเสียจิง ฮ่า ๆๆๆ. :wink: :wink: :wink: อะฝากรูปบ้านกรูดเมื่อวันวาน...ถ่ายใว้2 ปีแระ...

คณะรายคะ:burn:

ในที่สุดหัวหน้างูก็โผล่มาจนได้ครับ น่ากลัวมากเลย

น้องครับ ถ้าไปหัวหินช่วงวันหยุดแล้วเจอหัวหน้างูจ้องฉก
อย่าลืมวิ่งหนี มาทางบ้านแสนสราญนะครับ แหะ แหะ

ป๊าดดดดด พี่ก็เอากับเค้าด้วยเรอะ

55555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ต้องโทรบอกก่อนให้เจ๊แกเคลียร์คิว เมีย 1 กิ๊ก 3 หมาอีกคอกนึง

555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ป๊าดดดดด พี่ก็เอากับเค้าด้วยเรอะ

55555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

คุยกับน้องเขาเฉยๆครับ เอ๊ ตาบอลนี่
พี่เขียดนะครับบอล ไม่ใช่พี่โจ้ แหม....

อืมๆๆๆๆ แต่ละคน อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน