กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31811
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

อืมๆๆๆๆ แต่ละคน อิอิ

:biggrin: วาทะ ลีลา พอกันก๊ะเราเลยป่าววะ จู๊ซ
ฮ่าฮ่าฮ่า....

:burn: ขอเวลานอก โทรไปบอกเมีย ๑ หมาอีกคอกนึง
กิ๊กอีก ๓ แม๊มองเห็นชะตาชีวิตเลยโว๊ยยย นังบอล
เขร้...

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

น้องๆ ขอถามคำเดียวน้ะ

แถวๆหัวหินมีเซรุ่มไม๊

ถ้าไม่มีตายแน่นอน

น้องๆ ขอถามคำเดียวน้ะ

แถวๆหัวหินมีเซรุ่มไม๊

ถ้าไม่มีตายแน่นอน

พอดีที่มหาลัยมีงูกะปะเยอะค่ะกระโดดได้ด้วย เลยชินแล้ว หลบทัน 55555555555:biggrin:

พอดีที่มหาลัยมีงูกะปะเยอะค่ะกระโดดได้ด้วย เลยชินแล้ว หลบทัน 55555555555:biggrin:

:brick: :brick: :brick: :brick:

หลบให้ทันตลอดไปละกันน้ะน้อง

คริๆๆๆ

งูแถวนี้ ไม่กัดครับ
แต่งูแถวนี้แค่ "รัด" จนหายใจไม่ออก
ไม่ตายครับ ไม่ถึงตาย

พี่โจ้ว่างวันไหน บ้างคะ:burn:

ก้อแค่เลื้อยมาดู ดันมาเจองู 367
A31357, A31367, NoBra
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆ

แบบว่า ทำไมคิดว่าทุกคนเปนงูล่ะ:go:

ค่ะ ไว้เจอจะจูบตูดหนึ่งที:sweet_kiss:
ระวังหางแกหล่นทับนะ...55555 :biggrin:

ก้อแค่เลื้อยมาดู ดันมาเจองู 367
A31357, A31367, NoBra
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆ
ก้อแค่เลื้อยมาเหมือนน้าอ่ะแหละ...! :wink:

:sexy_girl: โหเว้ย...ยัยน้องลูกกะปัด
หน้าก็ยังไม่ล้าง เพิ่งตื่นชัดๆ (ฟังจากเสียง)
เจ๊...ว่านะเธออ่ะ ขี่แมงกาไซด์ ดีแล้ว
รถอ่ะ ขึ้นขาหย่างเอาไว้เลย อย่าไปขับมันดีก่า
ไม่มันส์...นึกถึงเวลาขับรถไล่ เหยียบงู
รถ หรือ แมงกาไซด์ เหยียบมันส์กว่าฟร๊ะ
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขนมอ่ะ ไม่ใช่เจ๊ กลับมา
เธอ..ดันทานซะหมดนะยะ...
เหลือแต่กล่อง จาโดนนน..:frown:

วดีครับครับคุณลุกกะปัด ผมเบียร์ครับ พอดีบ้านแม่อยู่ห่วยทรายใต้นะครับ บ้านญาติเมียอยู่หัวหิน แต่ผมก้อไม่ค่อยได้ไปเท่าไหร่หรอกครับ เสาร์นี้ก็ไปแวะทีนึงว่าจะไปหาพี่โจ้อยู่ น้องลูกกะปัดเข้าเมืองหัวหินบ้างไหมอะครับ

พี่โจ้เสาร์นี้อยู่ไหนอะกินข้าวกันไหม

:tongue: เสาร์นี้อยู่ไม๊....อยู่ครับคุงเบียร์
แต่คงจะอยู่ที่ จ.กาญจนบุรี...เดินทางไปแรลลี่
ของกลุ่ม บางนา-71 แล้วท่านจะไม่ไปด้วยกันรึ

ในที่สุดหัวหน้างูก็โผล่มาจนได้ครับ น่ากลัวมากเลย

น้องครับ ถ้าไปหัวหินช่วงวันหยุดแล้วเจอหัวหน้างูจ้องฉก
อย่าลืมวิ่งหนี มาทางบ้านแสนสราญนะครับ แหะ แหะ
หึ ๆ
:sweat: :sweat: :sweat:

ไม่ได้อยู่ แต่กำลังจาไปอยู่

เลื้อยมาดูเป็นวันที่ 2. ฟ่อๆ ฟ่อๆแฟ่ดๆ

อุวะ อุวะ อุวะ

วดีครับครับคุณลุกกะปัด ผมเบียร์ครับ พอดีบ้านแม่อยู่ห่วยทรายใต้นะครับ บ้านญาติเมียอยู่หัวหิน แต่ผมก้อไม่ค่อยได้ไปเท่าไหร่หรอกครับ เสาร์นี้ก็ไปแวะทีนึงว่าจะไปหาพี่โจ้อยู่ น้องลูกกะปัดเข้าเมืองหัวหินบ้างไหมอะครับ

พี่โจ้เสาร์นี้อยู่ไหนอะกินข้าวกันไหม

ง่า พี่โจ้บอกไม่อยู่อ่า นัดอีกทีได้ไหมคะ เมื่อคืนก้อเข้าหัวหินมาค่ะ พอดีเพื่อนไม่สบาย เวลาเข้าหัวหินก็ไปทางห้วยทรายใต้อ่ะค่ะ ถนนรถน้อยดี:byebye:

ง่า พี่โจ้บอกไม่อยู่อ่า นัดอีกทีได้ไหมคะ เมื่อคืนก้อเข้าหัวหินมาค่ะ พอดีเพื่อนไม่สบาย เวลาเข้าหัวหินก็ไปทางห้วยทรายใต้อ่ะค่ะ ถนนรถน้อยดี:byebye:

งั้นก็ผ่านโรงเรียนวัดห้วยทราบใต้สิครับ บ้านญาติผมอยู่แถวนั้นเลย ที่เป็นร้านขายของชำนะครับ จะนัดผมว่านัดที่กรุงเทพสะดวกกว่าครับ รอน้องลูกกะปัดเข้าเมืองกรุง จะได้เจอเพียบๆเลยครับ

งั้นก็ผ่านโรงเรียนวัดห้วยทราบใต้สิครับ บ้านญาติผมอยู่แถวนั้นเลย ที่เป็นร้านขายของชำนะครับ จะนัดผมว่านัดที่กรุงเทพสะดวกกว่าครับ รอน้องลูกกะปัดเข้าเมืองกรุง จะได้เจอเพียบๆเลยครับ

เข้าวันศุกร์นี้อ่ะค่ะ แต่ไม่ได้เอารถกลับ แต่อีกศุกร์นึงน่าจะเอากลับ:augenrollen:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน