กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

a 31 ปี 92..1 jz-gte...aoto...170.000.:แพงไปปะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย 7979
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
7

7979

คือผมจะซือใว้ขับเล่นอะครับ...แพงไปปะครับ
.....อินเตรอร์..ใหญ่...ปลักหนา...โชคร์หน้า บอลร์จ้อย
....ชุดแต่ง.หน้า tbo... หลัง....อูม..(โดนหน้าขวามา...ไม่ถึงซุ้ม)

คือผมจะซือใว้ขับเล่นอะครับ...แพงไปปะครับ
.....อินเตรอร์..ใหญ่...ปลักหนา...โชคร์หน้า บอลร์จ้อย
....ชุดแต่ง.หน้า tbo... หลัง....อูม..(โดนหน้าขวามา...ไม่ถึงซุ้ม)

ราคานี้ไม่แพง ซื้อได้คั๊บ
แต่บอดี้รถสภาพเป็นงัย อย่าให้มันเละมากแระกัน

ขับเล่น นี่เค้า ขับกันยังงัย หร๋อ ครับ แอ๊........

เครื่อเละเนี่ย ยังพอซ่อมได้นะคับ แต่ถ้าตัวถังเละเนี่ย ซ่อมยากนะครับ เหอ เหอ

ดูดีๆแล้วกันนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน