กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

* * * Balloon slide port >> รับทำฝาสูบซิ่ง งานรถสนาม ราคาโดนใจ 100% (แรง เนียน ราคาถูก)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย abbmong
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ระดับไอซ์ต้องแท้ทั้งคันครับ อิอิ เตรียมไว้ 28-38000 สำหรับ T88

เจอ 88 หน้าเปอร์ ว่าจะเบิกใหม่ งามชิบกิเลสจับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ได้ข่าว ไอซ์ซื้ออินเตอร์ 4 นิ้ว

ของรุ่นพี่พี่บอลเองแหล่ะ อิอิ

โลกมันกลม เจอกันวนไป วนมา

รอบนี้แตะ 700 - 800 Hp แล้วยัง

ขอนั่งบ้าง

ได้ข่าว ไอซ์ซื้ออินเตอร์ 4 นิ้ว

ของรุ่นพี่พี่บอลเองแหล่ะ อิอิ

โลกมันกลม เจอกันวนไป วนมา

รอบนี้แตะ 700 - 800 Hp แล้วยัง

ขอนั่งบ้าง

พี่บังอะนะ มันจะโอเคไหมพี่ ไม่ติดไร สตารท์พรุ่งนี้ละ

พี่บังอะนะ มันจะโอเคไหมพี่ ไม่ติดไร สตารท์พรุ่งนี้ละ

พี่โจ้ ตี๋ๆ ผมยาว ๆ ที่นั่งรถแท๊กซี่ไปส่งไอซ์ตอนกลางคืนอ่ะ

ถ้า 700hp กำลังดี อากาศเย็นลง 1 องศาได้แรงม้า 3 - 4.5 hp

อินเตอร์ดี ๆ ระบายทัน ก็เหมาะครับ

พี่โจ้ ตี๋ๆ ผมยาว ๆ ที่นั่งรถแท๊กซี่ไปส่งไอซ์ตอนกลางคืนอ่ะ

ถ้า 700hp กำลังดี อากาศเย็นลง 1 องศาได้แรงม้า 3 - 4.5 hp

อินเตอร์ดี ๆ ระบายทัน ก็เหมาะครับ

อ๋อ แล้วคุยกันยังไงถึงรู้ว่าเป็นผมซื้ออะ โลกกลมจัง พี่รู้จักกันหรอ รอจูนอี 85 สัก 7-8 ร้อยพอ

มี recaro tomcat เอาป่าวภาพไม่มีขาด ปั้มลมครบ 2 ลูก

อ๋อ แล้วคุยกันยังไงถึงรู้ว่าเป็นผมซื้ออะ โลกกลมจัง พี่รู้จักกันหรอ รอจูนอี 85 สัก 7-8 ร้อยพอ

มี recaro tomcat เอาป่าวภาพไม่มีขาด ปั้มลมครบ 2 ลูก

พี่โจ้ก็บอกโลกกลม เจอกันทั้งวง 555

เบาะขายกี่บาทครับ พอดีพี่กำลังจะได้ E36 มาคันนึง

จะเอาไว้ทำรถสนามครับ เผื่อจะได้เล็งเอาไว้แจ่ม ๆ

อิอิ:coolly-0009:

พี่โจ้ก็บอกโลกกลม เจอกันทั้งวง 555

เบาะขายกี่บาทครับ พอดีพี่กำลังจะได้ E36 มาคันนึง

จะเอาไว้ทำรถสนามครับ เผื่อจะได้เล็งเอาไว้แจ่ม ๆ

อิอิ:coolly-0009:
49 000 ไม่มีขาด นั่งสบาย
ดูรูป https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/62437

ฝาจะเปิดเพิ่มเมื่อไร ก็โทรมาบอกก่อนนะครับ

เดี๋ยวพี่จัดให้ เพราะตอนแรกคำนวณกับ step เล็ก

พอมาโบใหญ่ แคมสูง บูสส์เยอะ ต้องเพิ่มถึงจะดึงลึกครับ:coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน