กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Bangkok Motor show 2008-Bitec(special photo...)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอบคุณครับพี่ สวยแจ่มเหมือนเดิมกับผมงานดีมีคุณภาพ

ปล.1 ไอ้แระไม่ว่ารูปจะออกมายังไงมึงก็ยังคงดูแย่เหมือนเดิม ก๊ากกก

-..- ขอบคุณค๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถุ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูปสวยโคดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้าบบบ

ผมชอบแนวนี้พอดีเลยนะ

แต่ละคนโพสกันซะ น่ายก กันทั้งน้านนน (พริตตี้น่ะ):dribble:

มีโอกาสสอนถ่ายรูปผมหน่อยนะครับ อยากถ่ายได้สวยๆบ้าง แต่ไม่มีความรู้เท่าไหร่ ถ่ายอย่างเดียวไม่มีหลักการ วัดแสง เล็งโฟกัส ยังไม่เคยเป็นเลย

ยินดีครับอู...อย่าเรียกว่าสอนเลยแนะนำกันจะดีกว่าเพราะผมก็ ยังไม่เท่าไหร่
:smile: :smile: :smile:

[TBODY][TR title="112096 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>A31630[/TD][TD class=alt2] แต่ละคนโพสกันซะ น่ายก กันทั้งน้านนน (พริตตี้น่ะ):dribble: [/TD][/TR][/TBODY]

เมิงก็จะเอาอย่างเดียว...เด๋วให้แระเคลียร์

ดันหน่อยไปหน้า 2 แว้ววววววว.....
อัพไปอย่าให้ตกเด๋วอดดูกัน.....ขึ้น ๆ ๆ ๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

แม่งดูยากว่ะ ไม่เห้นสวยเลยรูป งั้นๆ

เห็นชมเยอะและแหวกแนวด่ามั่งดีก่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน