กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย popza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

popza

Registered
สวัสดีครับพี่น้อง ใครเข้ามาแล้วส่งเสียงด้วย คร้าบ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: Cef@Nakhonpathom

วันนี้ผมไปนครปฐมมา ด้วยล่ะ แต่การสื่อสารขาดหายแฮะไม่สามารถติดต่อทีมนครปฐมได้ในขณะนี้ตรู้ด ๆ

:cry: กำ แท้ สงสัย ต้องรวมตัวกันไป สมัคร แย้วว เพื่อนๆ ไม่งั้น เซ็ง งั่บๆๆๆ ท่านได้เข้าได้แย้วว รายงานตัว ด้วย เด่อ :cry: :cry:

กำ แท้ สงสัย ต้องรวมตัวกันไป สมัคร แย้วว เพื่อนๆ ไม่งั้น เซ็ง งั่บๆๆๆ ท่านได้เข้าได้แย้วว รายงานตัว ด้วย เด่อ
...........................................
ถ้าคิดว่ายังไม่พร้อม ที่จะสมัคร ก็ใช้งานในบอร์ด นี้ไปพลางๆ ก่อนนะครับ...

Meeting เดือนหน้าระยะทางไกล ถ้าเต็มใจจะไปร่วมสร้างสีสัน ยินดีต้อนรับครับ....
หรือจะส่งใบสมัครมาทาง ที่อยู่ที่แจ้งไว้ ได้ครับ ยินดีเช่นกัน

เหอๆ ป๋า มาตอบให้เลย คราบ ดีใจ จังคราบ พวกผม มีอยู่ไม่กี่คนคราบแต่ก็ชอบ ใน Cef มากๆ แต่เวลาพวกเราแทบ จะไม่ค่อยจะว่างกันเลย แต่ละคน ทำงานเยอะ จิงๆ คราบ อยากจะไปสมัครด้วยตนเอง เหมือนกัน แต่ก็ไม่ค่อยว่าง ก็อาศัยคุยกันในนี้ยามว่าง ส่วนเรื่อง สมัครทาง ที่อยู่ที่ ป๋า บอกพวกผมจะรวมกันส่งไป คราบ ตอบแทน (เพื่อนๆ คราบ)

ใครคิดว่าจะเป็นโต้โผ....รวมกลุ่มทางนครปฐม
คนต้นคิดนั่นแหละครับ สมควรที่จะต้องสมัครเข้าเป็นสมาชิกก่อน คนแรก....

ต้องเป็นตัวอย่างที่ดี
แก่สมาชิกท่านอื่นก่อนครับ

จาสมัครเมื่อไรช่วยบอกคนไกลด้วยครับ ช่วงนี้ เทศกาล สงกรานเป็ดขายดีมากๆ ไม่ค่อยมีเวลาเรยยย ..... love Cef:biggrin: :biggrin: :biggrin: (ไปต้มเป็ดก่อนละครับ)

หวัดดี เพื่อนๆทั้งหลาย เข้ามาจนได้ มาเช็คข่าวว่ามีอะไรคืบหน้าบ้าง ส่วนเรื่องสมัครอย่าลืมบอกหนุ่มน้อยคนนี้ด้วยนะครับ อิอิ ช่วงนี้ไม่ค่อยสบายเลย เปียกน้ำเกือบทุกวัน โดนเฉพาะวันศุกร์ที่ 13 ไป ปาร์ตี้โฟม อย่างมันส์ เลย คุณ โต๊ส อย่าอิจฉานะ 555 ไว้ว่้างๆ คงต้องนัดเจอกัน แล้วครับ (นอกรอบก็ได้นะ) ก่อนที่ตังค์จะหมดครับ เพราะนัดช่างทำรถวันที่ 21 นี้แล้ว ...

555 พูดซะ เห็นภาพ เลย น้าหนุ่ม อ่ะ ทำให้อยาก ซะงั้น อ่ะ....

แหม.. อิจฉาคุนหนุ่มจิงๆเรย ได้ไปเล่นนำด้วย สงสัยสาวๆเพียบเรยดิ ตอนกางวันเล่นน้ำ แล้วตอนกางคืนที่ว่าไปปาตี้โฟมเนี่ย ดึกๆแร้วอาวน้ำปายฉีดสาวๆบ้างอะป่าวคร้าบคุนพรี่ :byebye: :byebye: :byebye:

555 อันนี้ต้องเก็บไปคิดเอาเองนะครับบบบ ...หุหุ บอกได้คำเดียวว่ามันส์ มากๆ ตื่นขึ้นมาไม่รู้ว่าอยู่ห้องใคร มาได้ไงยังไม่รู้เลยครับ...

กำ แท้ ถึงขนาดลืมบ้านเลขที่แบบ นี้ พี่น้องคิดว่าคุณหนุ่ม ไป...เค้า หรือ โดนเค้า... กัน เหอๆๆๆ (ล้อเล่นน่าๆๆๆ)

ขอเข้ากลุ่มนครปฐมอีกคันครับ
เมื่อวานเพิ่งสมัครกะพี่โต๊ดไป 5 กล่อง ใครสนใจแจกฟรีครับผม
a31571 รายงานตัวครับผม

555 กำ เล่นเอาสินบนมาให้เรา ซะงั้น เหอๆ เพื่อนคนไหนอยากรู้ ว่าสินบนคือไร ติดต่อ มาที่ผม คราบ เหอๆๆ แล้ว จะ...เหอๆๆ