กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย popza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: Cef@Nakhonpathom

ผมอยากรู้ครับผม กล่องอารายหว่า.........เดี๋ยวนี้คุณโต๊สมีของดีไม่มาแบ่งปันกันเลยนะ..กล่องดำ หรือเปล่า 555 แต่อย่างคุณโต๊ส ผมเดาได้ว่าคงเป็นกล่อง...อนามัย แน่ๆ 555 ใช่เปล่าครับ

พอดีตอนนี้มีของชุดใหม่เข้ามาอีกแย้วครับประมาณ 40 กล่อง
สนใจต้องนัดรวมตัวกันแล้วอ่ะ กล่องอะไรเอ่ยข้างในมี 3 อัน
เน้น แจกฟรีครับ มีขนาด 48 มม.และ 52 มม. ของใหม่จ๊า:dribble:

ฮาๆ และแล้ว ทุกอย่างก็ถูกเปิดเผย เหอๆๆ ได้มา 5 กล่อง สบายตัว

วันนี่ไปแถวติวานนทไปทำเครื่องเสียงเจอพี่คนไหนไม่รู้คันสีขาวข้างแปะ ติกเกอร์nitto มาเร่งเครื่อง แล้วล้อเอียสๆ ข้าง -*- จะท้าแข่งซะงั้นผมไม่ไหวอ่ะ รถติดแก๊สแถวคนในครอบครัวพ่อแม่พี่น้อง 5คนในรถ -*-

วันนี่ไปแถวติวานนทไปทำเครื่องเสียงเจอพี่คนไหนไม่รู้คันสีขาวข้างแปะ ติกเกอร์nitto มาเร่งเครื่อง แล้วล้อเอียสๆ ข้าง -*- จะท้าแข่งซะงั้นผมไม่ไหวอ่ะ รถติดแก๊สแถวคนในครอบครัวพ่อแม่พี่น้อง 5คนในรถ -*-
เขาต้องการโชว์พลังหรือเขาเปน ซุปเปอร์ไซย่า หรือจะแปลงร่างเปงลิงยัก รึป่าวคับ อย่างนี้ต้องตัดหาง อิอิ:biggrin:

คุณโต๊ส... ใช้หมดทั้ง 5 กล่องแล้วหรอ ..... ทำแต้มใหญ่เลยนะ ไม่ยอมรอๆกันมั่งเลยนะ จะทิ้งกันไปถึงไหน ว่าแต่คุณโต๊ส ใกล้จะจัด meeting กันหรือยังครับ

สงสัยคุนโต๊สใช้เล่นกีฬาทางอากาศด้วยอ๊ะป่าวคับ(แร้วเปนจุฬาหรือปักเป้าคับ) :verwirrt: :verwirrt:

ใช้แล้วเค้าทิ้งป่าวหรือสะสมเป็น คอเลกชั่น

คุณโต๊สเนี้ย มีชื่อเสีย (ง) ด้านนี้จริงๆ 555 ข้าน้อยขอคารวะ...รับข้าพเจ้าเป็นลูกน้องด้วยได้ปะ งั้นต้องเรียกว่าอาจารย์ โต๊สแล้วหละ...

แม็คเองคับไม่ได้เข้ามาซะนานสงกรานต์ยังต้องทำงานทุกวันไม่มีวันหยุดเลย...รู้สึกจะเคลื่อนไหวกันน่าดูเพื่อนๆพี่ๆทุกคนพร้อมกันรึยังคับอยากเหล้ามากๆ...:byebye:

หายไปนานเรยคับคุนแม็ค นึกว่ารืมไปแร๊ว จะกิงกังเมื่อไร โทบอกล่วงน่าหลายๆวันหน่อยนะคับ จะได้เตียมตัว แต่อย่าstartให้มันดึกมากนะคับ ผมว่าตอนเยนๆกะลังดี

คุณแม๊ก ไปทำข่าวอะไรช่วงสงกรานส์ครับถึงยุ่งๆ ไม่ใช่ไปแอบถ่ายสาวๆเล่นน้ำ แล้วมาบอกว่างานยุ่งนะ หุหุ ถ้าถ่ายจริงขอดูด้วยนะครับ

หายไป อาทิต เดียว รุ่มกันใหญ่ เลยนะ พี่น้อง คือว่าสิ่งที่แจกมาก นำไปใช้กับสาวพม่าที่เมืองกาญ หมด แย้ววว เหอๆ เอาคืนให้คนไทยอย่างสาสม คราบท่าน เหอๆ โอกาสหน้าขอเพิ่มนะ อาร์ท ตอนนี้น้าหนุ่ม แอบเอารถไปทำแรง แย้ว คราบ พี่น้อง ข่าวว่าตัวถังส่งไปทำที่ ญี่ปุ่น(ล้อเล่น) ส่วนเครื่องยนต์นำเข้ามาทางเรือ ล้อนำเข้า คราวนี้ เราจะได้เห็นรถแรงๆ คราบ ส่วนน้าแม็ก หายไปเลยน่ะ ติดต่อมาบางก็ได้ เด่อ ส่วนน้าป๊อป ทำชุดหน้ายังอ่ะ เหอๆ คิดถึงทุกคนคราบ

หายไป อาทิต เดียว รุ่มกันใหญ่ เลยนะ พี่น้อง คือว่าสิ่งที่แจกมาก นำไปใช้กับสาวพม่าที่เมืองกาญ หมด แย้ววว เหอๆ เอาคืนให้คนไทยอย่างสาสม คราบท่าน เหอๆ โอกาสหน้าขอเพิ่มนะ อาร์ท ตอนนี้น้าหนุ่ม แอบเอารถไปทำแรง แย้ว คราบ พี่น้อง ข่าวว่าตัวถังส่งไปทำที่ ญี่ปุ่น(ล้อเล่น) ส่วนเครื่องยนต์นำเข้ามาทางเรือ ล้อนำเข้า คราวนี้ เราจะได้เห็นรถแรงๆ คราบ ส่วนน้าแม็ก หายไปเลยน่ะ ติดต่อมาบางก็ได้ เด่อ ส่วนน้าป๊อป ทำชุดหน้ายังอ่ะ เหอๆ คิดถึงทุกคนคราบ

แหมๆ พูดซะเว่อร์เลยนะ คุณโต๊ส ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ จะหมดตัวก็คราวนี้แหละครับ ยังหาล้อแม๊กไม่ได้เลยครับ ก็หาๆอยู่ ช่วงนี้ตังค์เริ่มหมดแล้วครับ มีให้ยืมไหมครับ ยืมเสร็จก็ชักดาบเลยนะ 555