กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย popza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: Cef@Nakhonpathom

ไปดูรถมายัง คุณหนุ่ม พอดีวันศุกร์ไม่ได้ แวะไปดูให้ กว่าจะเสร็จงาน เกือบหกโมงเลยไม่ได้แวะ คุณแม็กเป็นไงบ้าง สบายดี บ่ คุณป๊อปพักนี้ขายเป็ดดีไหม ขอให้รวย ๆ เด่อ ส่วนอาร์ท วันพุธนี้ ผมไปเมืองกาญ ขอของด้วยนะคราบ

ไปดูรถมายัง คุณหนุ่ม พอดีวันศุกร์ไม่ได้ แวะไปดูให้ กว่าจะเสร็จงาน เกือบหกโมงเลยไม่ได้แวะ คุณแม็กเป็นไงบ้าง สบายดี บ่ คุณป๊อปพักนี้ขายเป็ดดีไหม ขอให้รวย ๆ เด่อ ส่วนอาร์ท วันพุธนี้ ผมไปเมืองกาญ ขอของด้วยนะคราบ

ก็ไปดูมาแล้วครับ คงอีก 2 สัปดาห์ถึงจะเสร็จอ่ะ.. เซ็งๆ....ไปเที่ยวหนายยยก็ไม่ได้ สาวๆหายหมดเลย :cry:

โชคดีนะคับคุณหนุ่มขอให้รถแรงๆฉลองหน้าฝนเลยก็แล้วกัน...:biggrin:

จ๊า จัดไปอย่าให้เสีย
แต่อย่าลืมแอร์โฟร์ด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบ

แอร์โฟร์ น้องชายมันเอาไปขายแย้ว คราบ ขอโทษที่ บอกมันช้าไปหน่อย เลยอดเอาไปให้ เลย คราบ โทษทีเด่อ

หวัดดีครับพี่น้อชาวนครถมถ้าว่างมาเที่ยวลพบุรีบ้างนะครับ

วางจะเข้าไปทักทายครับบ้านแม่ยายอยู่แถววัดหนองดินแดงครับผมnoon a31433:biggrin:

วางจะเข้าไปทักทายครับบ้านแม่ยายอยู่แถววัดหนองดินแดงครับผมnoon a31433:biggrin:
คราบ แล้วจะติดต่อไปคราบ คงใกล้มิตติ้งกลุ่มนครถม เร็ววันนี้คราบ ยังไงคงได้เจอกันเร็ว ๆ นี้คราบ:biggrin:

เสาร์นี้ที่ 5 พ.ค.มางานมิตติ้งกันบางแสนกันนะครับ

ร้านไซเลมตรงข้ามหาดบางแสน

พี่ๆคนไหนมีอะไหล่กองอยู่บ้านเอามาวางขายหน้างาน

ได้นะครับมีเปิดท้ายขายของด้วย

ท่านใดพาสาวหน้าตาดีมามีรางวัลให้ด้วย....อิอิ

กลุ่มบางแสนขอเรียนเชิญทุกๆท่าน

มางานมิตติ้ง วันเสาร์ที่ 5 พ.ค.เวลา 16.00น-24.00น.

ณ.ร้านไซเลม ตรงข้ามหาดบางแสนนะคร๊าบบ

แล้วเจอกันคร๊าบบบ

:biggrin: :biggrin:​

ไฟล์แนบ

22.9 KB · อ่าน: 121

เมื่อกี้โทรคุยกะพี่โต๊สอ่ะ ประมาณสิ้นเดือน
มีมิ๊ติ้งแน่นอน จะได้เตรียมของไปแจกอ่ะ

ต้องขอโทษ กลุ่มบางแสน ด้วยนะคราบ ทางกลุ่มผมคงยังไม่พร้อมที่จะไปร่วมกับกลุ่มบางแสนได้คราบ เนื่องจากทางกลุ่มเรายังคงติดขัด เรื่องเวลา ของแต่ละคนอยู่ จึงไม่สามารถไปงานครั้งนี้ได้ ต้องขออภัยมา ณ โอกาส นี้ ด้วยคราบ

โตสคุง (Toshi) Cef@Nakonpathom

เนื่องจากทางกลุ่มเรายังคงติดขัด เรื่องเวลา ของแต่ละคนอยู่ จึงไม่สามารถไปงานครั้งนี้ได้ ต้องขออภัยมา ณ โอกาส นี้ ด้วยคราบ
ตอว่ะ...
555++
:eeek: :eeek: :eeek:

เบื่อจริงๆเลย เมื่อไหร่รถจะเสร็จซะที...สาวหายหมดแล้วเนี้ย คุณโต๊ส วันเสาร์ไปดูความคืบหน้าของรถแล้ว น่าจะได้เร็วๆนี้แหละ หวังว่าคงไม่เกินอาทิตย์นี้นะ ส่วนล้อแม๊ก กว่าจะได้อีก 3 สัปดาห์็แหนะ เซ็งจิต ตกลงเอารุ่น gramlight 57 Max สีขาวอ่ะ หมดไปหลายเหมือนกัน (หมดตัวแล้ว) ว่างๆ มาเลี้ยงข้าวหนุ่มด้วยนะ จะไปเปิดหมวก ร้องเพลง แถวหน้า องค์พระ แล้วหละ 555 อย่าลืมเอามาบริจาคด้วยนะ..