กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย popza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: Cef@Nakhonpathom

ภูเก็ต คร้าบบแวะมาทัก บ้านน้องเขยอยู่ ครฐม เหมือนกัน จ้า

Art บายดี บ่ กลางเดือนนี้ ตรูจะขึ้นไปเมืองกาญ อ่ะ เหอๆ นัดกันไปกระดุย กัน เหอๆๆ

จัดไปพี่อย่าให้เสียไอ้ณัฐมันจะไปด้วยคราวนี้อ่ะมันบอกชอบสวิงกิ้งอ่ะพี่

Art ตรู โทรไปหา แต่ใครไม่รู้รับบอกไม่มีคนชื่อนี้ ว่ะ งง เอาเบอร์มาใหม่ ดิ หรือโทรมาหาพี่ ก็ได้

เบื่อจริงๆ พวกชอบกิน swing แล้วไม่ยอมมาแบ่งกันเลย คุณโต๊ส ไปเมื่อไหร่อย่าลืมน้องคนนี้นะ....

เบอร์เดิมอ่ะพี่ 083-9144692 อ่ะครับสงสัยสายมันพันป่าวอ่ะพี่
พี่โต๊สมาเมื่อไหร่ล่ะบอกด้วยอ่ะนะ

วันที่ 7 อย่าลืมมิตติ๊งด้วยนะครับ กลุ่ม นนท์เป็นเจ้าภาพคร๊าบบบบบ
เชิญพี่ๆชาวเซฟนครปฐมทุกท่านครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน