กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย popza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: Cef@Nakhonpathom

พักหลัง นี้ หายกันไปหมดเลย น่ะ ปล่อยให้เจ้า อารท์ ดูแลแทนซะงั้น น่ะ พี่น้อง หายกันไปจิงๆๆ ไม่สงเสียงเลย อ่ะ ทำไรกันอยู่ว้า

มาถ้าว่างก้อมาเล่นด้วยหน่อยจิ ไม่มีเพื่อนเลยแถวนี้
เด็กนนท์พลัดถิ่น เฝ้าโรงงาน เหอๆ ไม่ได้ไปนนท์เลย

หวัดดีคับพี่ วันมิตติ้งเมาหนักไหมพี่:byebye:

อารท์พี่ ขึ้นเมืองกาญ อีกที่วัน ศุกร์ที่ 20 เด่อ ไม่ก็วันเสาร์ ว่างหรือเปล่า ชอบปิดมือถือ นะมึง

ว่างครับอย่าลืมสติกเกอร์ผมด้วยนะ 2แผ่นครับ ตอนนี้ผมมีของล็อตใหม่เข้ามาแล้วครับ

ตรู ยังไม่เจอไอ้ร้าน นั้นเลย เจอเมื่อไร ตรูจะเอามา ฝาก ฟรีๆ ส่วนมือถือ ขยันเปิดหน่อย น่ะ ไอ้น้อง

คร๊าบพี่ วันนี้ไปเปลี่ยนน็อตล้อมาน็อตแม่งขาดตั้งแต่ซัดโชว์ที่ท่าน้ำวันนั้นอ่ะครับ
ดีนะล้อไม่หลุด ไปซัดกะไอ้นัดสองคนล้อแม่งส่ายยังกะงูเกือบตายทั้งคู่ เฮ้อโศกนาฎกรรม

น่าอิจฉาคุยกันสนุกอยู่ 2 คน... ไม่ได้หายไปไหนคับแอบเข้ามาดูอยู่ทุกวันเห็นเงียบๆกัน ก็เลยเงียบมั่ง:byebye:

ยังไม่ตายครับนึกถึงหน้าพี่กะเอาพี่ไปด้วยอ่ะ ( ข้างในยังว่างครับ )

:biggrin: คุณ หนุ่ม หายไปเลย น่ะ ส่วนคุณ ป๊อป คอมพิวเตอร์พัง มาหลายเดือน แย้ววว เลยไม่ได้เข้า อ่ะน่ะ เลยมารายงานความคืบหน้า ส่วนเรื่อง มิตติ้ง คงรอกันสักพักนะคราบ ช่วงนี้ งานเพียบ...:sweet_kiss: :sweet_kiss:

วันพรุ่งนี้ ไปเยื่อน สุพรรณ คราบ 2 วัน เสาร์ อาทิตย์ ไป กาญ เจ้าอารท์ เปิดมือถือ รอเลย นะ ตรู โทรไม่ติด....ตาย แน่

ครับพี่ใช้เครื่องไอ้นัทมันเข้าuser ของพี่อ่ะของผมเข้าไม่ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน