กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย popza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: Cefiroที่นครปฐมมีกลุ่มบ้างไหมครับ

ขอบคุณค่าาาาา พี่อยู่แถวไหนอะค่ะ นี่อยู่สายสี่ เจอกันทักได้นะ..อิอิ

อยู่ในเมืองอ่ะครับ ผ่านสาย 4 บ่อย ครับ ถ้าเจอจะทักแล้วกันนะ

Re: Cefiroที่นครปฐมมีกลุ่มบ้างไหมครับ

บ้านอยู่ดำเนินแต่ขับCEFไปเรียนที่ราชภัฏนครปฐมทุกเสาร์-อาทิตย์คับเจอก็ทักกันบ้างนะคับ (เสา-อาทิตย์ใน ม.สาวเพียบ):coolly-0010:

อยู่พระประโทนมาเกือบปีแล้วคับ

งานยุ่ง รถจอดมาเป็นปีๆ ไม่ค่อยได้ขับ

ตอนนี้งานเริ่มเบาลงบ้างแล้ว ไม่ทราบว่า Cef. นครปฐมยังรวมตัวกันอยู่หรือป่าว

กำลังจะปลุกรถขึ้นมาขับบ้าง จาได้มีเพื่อนกินเหล้าแถวนครปฐมบ้าง
น้าสิทธิ์สบายดีไหมคราบ ยังอยู่เหมือนเดิมคราบ แต่ไม่ได้จัด มิตติ้งกลุ่มนานแระ กำลังหาเวลาวันไหนดีอ่ะ

Re: Cef@Nakhonpathom

ปีนี้ไม่ได้ไปเหมือนกัน เลยงานองค์พระได้แต่ขับวนไปมา ดู ญ เพียบเลยน้ำลายไหลเลย ฮี่ๆ

Re: Cef@Nakhonpathom

ดีคับ พอดีกำลังจะได้รถ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ คนนครปฐมครับ

บ้านอยู่ดำเนินแต่ขับCEFไปเรียนที่ราชภัฏนครปฐมทุกเสาร์-อาทิตย์คับเจอก็ทักกันบ้างนะคับ (เสา-อาทิตย์ใน ม.สาวเพียบ):coolly-0010:

อ่าว ไม่ยักจะเห็นเลยครับ พอดีช่วงนี้ฝึกงานในม.เสาร์อาทิด ส่วนมากจอดรถแถวไหนครับ

อยู่แถวฝั่งตรงข้าง ม.ราชภัฏ คับ ว่างๆก้อแวะมาได้คับ:coolly-0044:

อ่าว ไม่ยักจะเห็นเลยครับ พอดีช่วงนี้ฝึกงานในม.เสาร์อาทิด ส่วนมากจอดรถแถวไหนครับ

ตึก7คับอยู่ข้างหลังเลย ที่ไม่เห็นเพราะผมเอาไปบางวันคับเอาไปทุกวันไม่ไหว มันกินน้ำมันยังกับเททิ้งเลยคับพี่:coolly-0010:แล้วพอดีตอนนี้รถพัง(ลูกแตก)กว่าจะเสร็จก็หลังปีใหม่อะคับ เดี๋ยวซ่อมเสร็จแล้วจะขับไปคับ ยังไงก็ทักทายผมด้วยนะคับพี่:coolly-0033:

ตึก7คับอยู่ข้างหลังเลย ที่ไม่เห็นเพราะผมเอาไปบางวันคับเอาไปทุกวันไม่ไหว มันกินน้ำมันยังกับเททิ้งเลยคับพี่:coolly-0010:แล้วพอดีตอนนี้รถพัง(ลูกแตก)กว่าจะเสร็จก็หลังปีใหม่อะคับ เดี๋ยวซ่อมเสร็จแล้วจะขับไปคับ ยังไงก็ทักทายผมด้วยนะคับพี่:coolly-0033:

ได้ครับเรียนซะข้างหลังเลย ผมอยู่ห้องสมุดนี่เอง

อยู่แถวฝั่งตรงข้าง ม.ราชภัฏ คับ ว่างๆก้อแวะมาได้คับ:coolly-0044:
เหมือนจะเคยเห็นและครับ อยากบอกมหาลัยนี้ยูเทิร์นไกลมาก

ได้ครับเรียนซะข้างหลังเลย ผมอยู่ห้องสมุดนี่เอง

เห็นใน ม.มีCEFอยู่3-4คันแล้วรถพี่คันไหนอะคับเวลาเจอจะได้ทักถูกคับ

เห็นใน ม.มีCEFอยู่3-4คันแล้วรถพี่คันไหนอะคับเวลาเจอจะได้ทักถูกคับ

ยังไม่เคยเอาไปอ่ะครับ เพราะพรุ่งนี้ถึงไปเอารถเพิ่งซื้ออ่ะครับ อิอิ

เคยไปห้องสมุดนี้เมื่อนานมาแล้ว แอร์เย็นมากมาย 5555

ใช่แล้วยิ่งชั้น 6 ในห้องโสต ต้องใส่เสื้อกันหนาวกันเลยทีเดียว

ใช่แล้วยิ่งชั้น 6 ในห้องโสต ต้องใส่เสื้อกันหนาวกันเลยทีเดียว

แต่ผมว่าที่ไหนก็สู้ริมสระน้ำไม่ได้นะคับ วิวดีสุดๆ สาวๆเพียบ:coolly-0010:5555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน