กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย popza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ขอ facebook cef นครปฐมหน่อยคับ

ไม่มีคนอยู่ในตัวเมืองนครปฐมเรยอะ เห็นขับกันตั้งเยอะแยะ

Re: ชมรม แถวราบุรีมีมั้ยครับ

ร้านลิงค์นี่มันหน้าปากซอยบ้านผมเลยนะนั่น :coolly-0028:

คันนี้รึป่าวที่เห็นมากินเมื่อไม่กี่วันก่อน...สีขาว

มาอีกเมื่อไหร่โทรตามได้เลยครับ
:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ผมก็อยู่ หนองโพ นะครับ เซฟฟ้า ล้อขาว ตรงหน้าโรงนมหนองโพเลยครับ ถ้าว่างแวะมาคุยกันนะครับ

เห็นจอดอยู่บ้านตลอด เดินไปทำงานสิท่าเนี่ย :coolly-0010:

มารายงานตัวกันหลายคันแล้ว ผมอยู่ดำเนินคับ

เจอผมเมื่อไร อย่าขับไล่นะครับ ไปบ่อยเหมือนกัน ไปแถววัดดอนมะโนราห์ เจอแค่บีบแตรทักก้พอ

เห็นจอดอยู่บ้านตลอด เดินไปทำงานสิท่าเนี่ย :coolly-0010:
ก็เวลาไปทำงานก็ไป มอไซค์ มันเปลืองน้ำมันนะ ปาล์ม เดี๋ยวนี้อยู่หนองโพตลอดแล้วหรอ

ก็เวลาไปทำงานก็ไป มอไซค์ มันเปลืองน้ำมันนะ ปาล์ม เดี๋ยวนี้อยู่หนองโพตลอดแล้วหรอ[/QUOTE

อ่ะช่ายกลับมาแล้วครับ กทม.- นครปฐม - ราชบุรี วนๆอยู่แถวนี้แหละ :coolly-0023:

ก็เวลาไปทำงานก็ไป มอไซค์ มันเปลืองน้ำมันนะ ปาล์ม เดี๋ยวนี้อยู่หนองโพตลอดแล้วหรอ[/QUOTE

อ่ะช่ายกลับมาแล้วครับ กทม.- นครปฐม - ราชบุรี วนๆอยู่แถวนี้แหละ :coolly-0023:
ถ้าว่างก็แวะมาคุยกัน ปาล์ม อยู่บ้านตลอด

ตอนนี้มีการรวมกลุ่มที่นครปฐมนะครับ สนใจเข้าไปดูกระทู้นี้ได้นะคับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=693503#post693503

คาดว่าจะมีนัดรวมตัวกันประมาณเดือนหน้าคับ และตอนนี้มี facebook กลุ่ม cef

นครปฐม สนใจขอ facebook ไว้นะคับ เด๋วแอดไป

Re: ขอ facebook cef นครปฐมหน่อยคับ

ผมอยู่ราชบุรี หนองโพขอไปอยู่ด้วยคนนะครับ เอฟ ครับมีอะไรกันโทรบอกผมด้วยคนนะ 084-3947937

ผมอยู่ราชบุรี หนองโพขอไปอยู่ด้วยคนนะครับ เอฟ ครับมีอะไรกันโทรบอกผมด้วยคนนะ 084-3947937

ไปไหนไปด้วยกัน เพราะเราคนบ้านเดียวกัน

รู้สึกเจอครั้งนี้คงจะไปนวดแถวๆเวลอ่ะ :coolly-0028:

เอ๋....ชื่ออะไรน๊า :coolly-0009:
:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน