กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef@Lop Buri รายงานตัวกานหน่อยไปไหนกันหมดแล้ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย nuunoi
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
[COLOR="MediumTurquoise"ถ้าติดงานกันก้อไม่เปนไรครับ
วันไหนว่างพร้อมๆกันค่อยไป งานสำคัญครับต่างคนต่างต้อง
มีความรับผิดชอบไม่เหมือนกันรอพร้อมหน้าพร้อมตาค่อยไปครับ
มีสุขร่วมกัน มีทุกข์ก้อของใครของมันนะครับ...555:coolly-0028[/COLOR][/quote]

[SIZE="5"]อู้ว์..คมครับ เสนอนะครับ ถ้าเสาร์ - อาทิตย์ ไม่ว่าง วันธรรมดา ค่ำ ๆ ไปนั่งร้าน เบียร์มั้ยครับ ได้กินได้คุยกันด้วยครับ....เอ คุณ X กึ๊ด ๆ ไปไหนครับเนี่ย[/SIZE] :coolly-0001:

ก้อดีครับ!!แร้วแต่ครับ
รอพร้อมกันน่ะครับส่วนคุณ X กื๊ด ช่วงนี้In loveครับ
เลยไม่ค่อยเห็นครับ...555!!:coolly-0028:

วัน ศุกร์ ที่ 5 ตุลาคม ผมหยุดร้านทำป่องควัน ตอนเย็นๆไปคลองถม ใครจะไปมาตั้งขบวนที่ร้านผมก็ได้คับ แล้วไปคลองถมด้วยกัน หลังจากเดินคลองถมแล้ว ผมว่างคับ

(ฉะนัั้นผมขอนัดเลยละกัน) ตอน 5 โมงเย็น เจอกันที่ร้าน ข้าวต้มโสภณ 2 ใครว่างก็มาและกันน่ะคับ แต่ผมว่างคับ :coolly-0028: นี้ก็คือการมิตติ้งเล็กๆอีกครั้งหนึ่ง ใครไม่มาก็มิตติ้งคนเดียวก็ได้คับ :coolly-0041:

สวัสดีครับผมอยู่ศรีเทพ ลำณาราย ถ้าว่างเด๋วไปร่วมสนกด้วยครับ

ดีครับทุกท่าน ขอขาย cef ปี94 สีเทา
อูมหน้าหลังแท้ บอดี้สวยครับ เครื่อง 1J GTE
ขาย240000ครับ[/COLO
R]
[/SIZE]
[/QUOTE]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน