ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef@Lop Buri รายงานตัวกานหน่อยไปไหนกันหมดแล้ว

เรียนหัวหน้าเซฟโซนลพรีพอดีขออนุญาติรายงานตัวครับ
พอดีอยากจะได้cefซักคันง่ะคับพอดีว่าทะเลสงบ ลมก็พัดผ่านมาก้เลยอยากจะขอซื้อซักคันอ่ะครับพอดีความคิดถึงพี่น้องพ้องเพื่อนมันเรียกร้องมากเหลือเกินก้จจะขฉนุญาติกลับคืนบ้านเกิดอ่ะครับไม่รู้ว่าจะมีใครอ้าแขนรับเรามั่งมั้ยหนอ...555

สนุกมันมากๆคับว่างๆเจอกันอีกน่ะคับ ที่อัมพาวา :coolly-0042:
A311235
สุดยอดดด...

เรียนหัวหน้าเซฟโซนลพรีพอดีขออนุญาติรายงานตัวครับ
พอดีอยากจะได้cefซักคันง่ะคับพอดีว่าทะเลสงบ ลมก็พัดผ่านมาก้เลยอยากจะขอซื้อซักคันอ่ะครับพอดีความคิดถึงพี่น้องพ้องเพื่อนมันเรียกร้องมากเหลือเกินก้จจะขฉนุญาติกลับคืนบ้านเกิดอ่ะครับไม่รู้ว่าจะมีใครอ้าแขนรับเรามั่งมั้ยหนอ...555

ยินดีคับ..ท่านประทาน

เบียร์ร้านหยุดวันไหนคับ..ผมจะนัดมิ๊ตติ้งกัน คัยว่างวันไหนเสนอวันหน่อยคับ

เบียร์ร้านหยุดวันไหนคับ..ผมจะนัดมิ๊ตติ้งกัน คัยว่างวันไหนเสนอวันหน่อยคับ
A311232ปกติก็ได้เกือบ ๆ ทุกวันนะครับ เติ๊ดนัดเลยจะได้ทราบวันเวลา แต่ไม่น่าจะติดอะไรครับ....นอกจากหญิง อิอิ :coolly-0026:
:coolly-0039:สวัสดีครับจารเทพและพี่น้องทุกคนครับ
โลมาเกยฝั่งแร้วครับ...5555
:coolly-0005:
มาเลย ๆ คิดถึง ๆ ครับ :coolly-0039:

เพื่อน ๆ ลพบุรี ขับ cef กันก็เยอะเน๊อะ.....แต่ไหง๋ ....เจอกันยากจังน้อ :coolly-0015:

รอต่อไป.....ทาเคชิ (AV) :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน