กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef@Lop Buri รายงานตัวกานหน่อยไปไหนกันหมดแล้ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย nuunoi
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไอ้ที่ว่าฝาหม้อ ตกลงหม้อเล็กหรือหม้อหย่าาายคับ อยากรู้...! ส่วนตัวชอบหม้อเล็กครับ กึดกึด 555555555
:coolly-0045:

เสียงดัง..กึด กึดๆๆๆ ตลอดอ่า:coolly-0028:

เบียร์ร้านหยุดวันไหนคับ ผมจาได้กำหนดวันมิตติ๊ง..:coolly-0002:

เสียงดัง..กึด กึดๆๆๆ ตลอดอ่า:coolly-0028:

เบียร์ร้านหยุดวันไหนคับ ผมจาได้กำหนดวันมิตติ๊ง..:coolly-0002:
เดือนนี้คงไม่ได้หยุดแล้วคับ เพราะเพิ่งหยุดไปเอง แต่ถ้ามิตติ้งใกล้ๆก็หน้าจะไปด้วยคับ :coolly-0010:

วิ่งไปบ้านแถวลพบุรี บ่อยๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :coolly-0044:
เด๋วทิตย์หน้าก็ขึ้นพิดโลกไปงานแต่งอีก...ใช่ป่ะน้าจ๊อบ..?

แบบว่า สายรายงานมา........อิอิ
:coolly-0017:

ปล. ว่าที่เจ้าบ่าวเล่าให้ฟังน่ะคับน้า :coolly-0017:

เด๋วทิตย์หน้าก็ขึ้นพิดโลกไปงานแต่งอีก...ใช่ป่ะน้าจ๊อบ..?

แบบว่า สายรายงานมา........อิอิ
:coolly-0017:

ปล. ว่าที่เจ้าบ่าวเล่าให้ฟังน่ะคับน้า :coolly-0017:

555+ น้าอ๊อดเล่นข่าววงในเลยนะเนี่ย จะได้เจอน้าอ๊อดป่าวน้าา จาก๊ง ด้วย

OK จร้าาาาา ผมเอ็กครับ ที่ซื้อเบาะพี่มาไงครับ:coolly-0044:

เป็นไงบ้างได้เครื่องยัง พี่ได้เห็นเครื่องแล้วนะ เดี๋ยวส่ง PM ให้

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เป็นไงบ้างได้เครื่องยัง พี่ได้เห็นเครื่องแล้วนะ เดี๋ยวส่ง PM ให้

พี่เค้าซื้อเบาะ32คับ......ผมซื้อ33มาผมรอเรื่องเครื่องอยู่คับพี่จ๊อบ

มิตติ้ง..ทุ้งดอกกระเจียวบาน วันที่ 2-3 สิงหาคมนะคับ คัยว่างเชิญนะคับ........คัยไปลงซื่อไว้นะคับ จะได้เช็คจำนวนที่เเน่นอน

ตอนนี้มี
1.เติร์ด a311232
2.ตาโจ้ a311239
3.ตาเอ็กซ์...กึดๆๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน