กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cef@Nakhonsawan

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31991
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อยู่คอนหวันเหมือนกาน 2-3 เดือนกลับที ไปทีไรก็นั่งร้านใต้ป้าย (เดี๋ยวนี้เป็นPlatinumแล้ว) เด็กๆเยอะมาก เดี๋ยวให้น้องหรั่งมาแนะนำอีกที

อยู่คอนหวันเหมือนกาน 2-3 เดือนกลับที ไปทีไรก็นั่งร้านใต้ป้าย (เดี๋ยวนี้เป็นPlatinumแล้ว) เด็กๆเยอะมาก เดี๋ยวให้น้องหรั่งมาแนะนำอีกที

ถูกต้องครับ ร้านนั้นเด็กๆสวยๆเยอะครับ

ร้านหนัยวะ ใต้ป้าย...
ป้ายอุทยายสวรรค์ อ่ะหรอ
ใช่ป่าว เคยไปนั่งอยู่ถ้าใช่นะ..

ใช่ป่าว เคยไปนั่งอยู่ถ้าใช่นะ..

เก็บอาการหน่อยคับป๋าโจ้ แหมๆๆๆ รีบเลยนะ ฮ่าๆๆ

ใช่แล้วคับป๋า ..

สาวๆๆๆเดินให้เยอะแยะไปหมดมองแล้วตาลายเลย

เด้กๆๆๆๆๆๆน่า........ทั้งนั้น :coolly-0044::coolly-0044:

กลับมาดืมบอกกันมังนะคับ:coolly-0033:

:coolly-0033: นึกแว๊ววว....ต้องเป็นที่ใต้ป้ายนี่แหง๋มๆ
ตอนไปภารกิจฝนหลวงฯ นครสวรรค์ พวกน้องๆ
กำแพงเพชร คลับ ก็แห่กันมาต้อนรับป๋า ยันที่เลย
ลากกันไปใต้ป้ายนี่แหละ แล้วไปต่อในเมือง ไปจบร้านข้าวต้มข้างโรงหนังเก่า รึไงเนี่ยแหละ...

ไฟล์แนบ

89.2 KB · อ่าน: 90
    112.2 KB · อ่าน: 86
    98.1 KB · อ่าน: 82
    102.2 KB · อ่าน: 85
    111.5 KB · อ่าน: 90

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน