กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cef@Nakhonsawan

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31991
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:coolly-0023: ตอนนี้ น้ำ มาเยอะมากครับ ไม่รู้ว่าจะเอาอยู่รึป่าว บริเวณรอบๆๆ นอกตลาดตอนนี้เริ่มท่วมกันแล้ว ทางเทศบาลกำลังกั้นน้ำมิให้เข้า ในตลาดครับ จบข่าว....
เอาใจช่วยพี่น้องคอนวรรค์ทุกคนครับ :coolly-0009:

เห็นภาพข่าวแระน่ากัวมาก...น้ำเยอะจิงๆ
ขอเป็นกำลังใจให้พี่น้องทุกท่านคับ.... :coolly-0009:

ขอบคุณทุกความห่วงใยและกำลังใจครับ

ตอนนี้ น้ำเริ่มลดลงแล้วครับ พี่น้อง กทม ๆๆและที่อื่นๆๆ ที่โดนน้ำท่วมรึกำลังจะท่วม ขอให้เตรียมพร้อมรับมือกะน้ำนะครับ สู้ๆๆๆๆๆ

ขอบคุณทุกความห่วงใยและกำลังใจครับ

ตอนนี้ น้ำเริ่มลดลงแล้วครับ พี่น้อง กทม ๆๆและที่อื่นๆๆ ที่โดนน้ำท่วมรึกำลังจะท่วม ขอให้เตรียมพร้อมรับมือกะน้ำนะครับ สู้ๆๆๆๆๆ
ดีใจด้วยครับที่น้ำเริ่มลดแล้ว..คราวนี้จะไปเอาใจช่วยพี่น้องทางภาคกลางกันต่อ:coolly-0002:

ในกทม.น้ำเริ่มล้นพนังกั้นแระ..หลายจุดน้ำทะลักมาเต็มถนน
มะวานเอามอไซค์ไปลุยน้ำแถวสี่พระยามา..รถติดกันยาวววว
:coolly-0023:

ทางนี้สบายดี แล้วทางนู้นละเป็นไงมังพี่

ไป กทม มาพึ่งกลับ รถติดโครตๆๆ นั่งรถตู้ไป5 ชั่วโมงก่าๆๆ ขากลับ ขับรถกลับ 4ชั่วโมงครึ่ง

ศุกร์-เสาร์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไปเยือนนครสวรรค์ ไปงานบวชรุ่นน้องมา บ้านเมืองหลังจากทำความสะอาด ดูดีขึ้นมากมายครับ แต่เห็นหลายบ้าน ตามท้องที่ตลาด รื้อพื้นกันใหม่หมดเลย หวังหว่าทุกคนคงจะสบายกันดีนะครับ โอกาสหน้าคงได้เจอกัน โดยเฉพาะตาหรั่ง...เพราะวันที่ไปกว่าจะออกจากโทลล์เวย์ กทม.ได้ .... ไปถึงคอนหวันตีสี่ งานบวชเช้ารุ่ง เกือบตายเหมือนกัน

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ศุกร์-เสาร์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไปเยือนนครสวรรค์ ไปงานบวชรุ่นน้องมา บ้านเมืองหลังจากทำความสะอาด ดูดีขึ้นมากมายครับ แต่เห็นหลายบ้าน ตามท้องที่ตลาด รื้อพื้นกันใหม่หมดเลย หวังหว่าทุกคนคงจะสบายกันดีนะครับ โอกาสหน้าคงได้เจอกัน โดยเฉพาะตาหรั่ง...เพราะวันที่ไปกว่าจะออกจากโทลล์เวย์ กทม.ได้ .... ไปถึงคอนหวันตีสี่ งานบวชเช้ารุ่ง เกือบตายเหมือนกัน

:coolly-0020: มาก็ไม่บอกกันมัง ว่าแต่ไปวัดไหนมาละเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน