กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cef Suvarnabhumi

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31234
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เอออออ ขอโทษแทนพี่น้องด้วยครับ ไอ้นี่มันบ้าหลังๆมันซ่อมรถเยอะไปหน่อย อย่าไปถือสามันนะ ผมขอ

ที่สำคัญ แม่ง สะกด สุวรรณภูมิเป็นภาษาอังกฤษ ผิดด้วยดิ

จะถามอยู่สะกดผิดเป่า แต่เอามาจากป้ายมันเลยนะ

จะถามอยู่สะกดผิดเป่า แต่เอามาจากป้ายมันเลยนะ

เกือบถูกๆ มี a เกินมาตัวนึง
แต่มันเขียนแบบนี้จริงๆ พี่เก้น ไม่เชื่อไปดูนี่
http://www.suvarnbhumi.com

*เกม มึงเป็นไรมากป่าวเนี๊ย

พี่ว่าเกมส์น่าจะตั้ง
Cef...พานควาย
อะไรประมาณนี้น่าจะดีก่า

แว่วๆไปบ่อยหนิ อิอิ :smile:

เมิงยังไม่หายแฮงก์จากอาการทะเลาะกะโถชักโครกเหรอว่ะ...

up

ว่าแต่สุวรรณภูมิเซฟเยอะนะ แต่ส่วนใหญ่ไม่มีสังกัด

คอนเฟิร์ม แถวบ้านก็3คันแล้ว...

แถวนี้มีเป็นสิบ เคยเข้าไปถามไม่สมัครสมาชิกหรอ เค้าตอบว่าเบื่อ กูกริบเลย 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน