กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefiro a31 จะลง 2jvvti ไม่โบ ต้องการซื้อของที่เชียงกง แนะนำรายการเช็คลิสต์หน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย sama
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

sama

Registered
เดิม a31 12วาล์ว เกียร์ธรรมดาครับ
จะเปลี่ยนเครื่อง 2JVVTI ไม่ Turbo ตัวคันเร่งไฟฟ้า

ผมจะซื้อเครื่องพรุ่งนี้ครับ แนะนำด้วยครับว่าต้องเช็คของไรให้บ้างเพื่อให้งานจบครับ

:coolly-0033:

ทะมัยถึงอยากซื้อเครื่องเองละครับ ให้อู่ที่จะวางซื้อให้ไม่ดีกว่าหรอ หรือคิดว่าแพงไป

คิดแบบง่าย 1 ถ้าเครื่องมีปัญหา เสียค่าแรง2รอบ เพราะอู่ไม่รับผิดชอบ
ค่าแรงยก2รอบ ค่าของเหลว2รอบ
2 ถ้าอุปกรณ์มีชำรุดเสียหาย ต้องเอาไปเปลี่ยน เชียงกง คุณต้องวิ่งเองอู่ไม่วิ่งให้ หรือคิดค่าวิ่ง

แนะนำเป็นแนวทางนะครับถ้าความคิดผม ขัดแย้งยังไง ก็บอกครับ ผมจะลบซะ

ทะมัยถึงอยากซื้อเครื่องเองละครับ ให้อู่ที่จะวางซื้อให้ไม่ดีกว่าหรอ หรือคิดว่าแพงไป

คิดแบบง่าย 1 ถ้าเครื่องมีปัญหา เสียค่าแรง2รอบ เพราะอู่ไม่รับผิดชอบ
ค่าแรงยก2รอบ ค่าของเหลว2รอบ
2 ถ้าอุปกรณ์มีชำรุดเสียหาย ต้องเอาไปเปลี่ยน เชียงกง คุณต้องวิ่งเองอู่ไม่วิ่งให้ หรือคิดค่าวิ่ง

แนะนำเป็นแนวทางนะครับถ้าความคิดผม ขัดแย้งยังไง ก็บอกครับ ผมจะลบซะ
เห็นด้วยครับ:coolly-0029:

ซื้อเครื่องเองได้ ถ้าดูเครื่องเป็นครับ
แต่ถ้าดูไม่เป็น ให้อู่เค๊าจัดการให้ดีกว่า
อู่ซื้อ อู่ก้อต้องประกัน กรณีมีอะไรเกิดขึ้น เค๊าก้อต้องรับผิดชอบ
ตามนั้นแหละ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน